Imagine kwenye 6x6 hapo...


Chapakazi

Chapakazi

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2009
Messages
2,880
Likes
15
Points
135
Chapakazi

Chapakazi

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2009
2,880 15 135


Embu imagine kwenye 6x6 inakuwaje hapo...hahahaha!
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,892
Likes
1,472
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,892 1,472 280
Anamuua,
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,018
Likes
11,962
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,018 11,962 280
Haaaa unaweza ukakuta jamaa ni 1minute man
 
Dumelambegu

Dumelambegu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
1,052
Likes
15
Points
0
Age
57
Dumelambegu

Dumelambegu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
1,052 15 0
Kama vile baba anamvusha binti yake barabarani kumpeleka shule kumbe ni 'manzi' yake ya 6x6. Jamaa pamoja na u-miraba minne wake lazima anazama mzima mzima, clearly bila chengachenga. Wanawake nawaaminia bwana!
 
Ndechumia

Ndechumia

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
1,014
Likes
26
Points
145
Ndechumia

Ndechumia

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2011
1,014 26 145
Usiogope mwili, waweza kuta mkuki km bamia tu, nguv zote zipo kwenye kifua,mikon na miguu ambayo ni useless, ila wembamba achakabisaaa hakuna majasho
 
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2008
Messages
2,355
Likes
6
Points
135
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2008
2,355 6 135
Umeona eeh ni nouma yaan huwez amini
Kama vile baba anamvusha binti yake barabarani kumpeleka shule kumbe ni 'manzi' yake ya 6x6. Jamaa pamoja na u-miraba minne wake lazima anazama mzima mzima, clearly bila chengachenga. Wanawake nawaaminia bwana!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
kitu shaq O neil
 
UmkhontoweSizwe

UmkhontoweSizwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2008
Messages
3,492
Likes
624
Points
280
UmkhontoweSizwe

UmkhontoweSizwe

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2008
3,492 624 280
Jamaa wengi wa aina hiyo walishamalizwa na unga zamani, matokea yake wanatuomba sisi tuwafichie siri (If you know what I mean)!
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,624
Likes
912
Points
280
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,624 912 280
Huwa wanalingana......ha ha ha ha ha
 

Forum statistics

Threads 1,236,029
Members 474,926
Posts 29,244,159