IM in love with this ONE.....


cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
Huyu bIbi sio siri amenivutia sana jinsi alivyo fit,bibi yuko mkakamavu hadi raha.
Mungu tusaidie mie na Uporoto wangu tukizeeka tuwe wakakamavu kama huyu grandy.
Mbibi kama huyu akienda kwa uchakachuaji na vijana wetu mabrazamen wa kileo wa breakfast sausage na lunch ya smashed potatoes si wanaweza bibi akawapelekesha hadi wakatoka mbio na boxer zao mkononi kweli??!!
Umri.jpg
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,533
Likes
7,401
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,533 7,401 280
mhh kumbe wakina mama huwa mnaona mengi kwa vijana wa kileo?
 
Fredwash

Fredwash

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2009
Messages
607
Likes
181
Points
60
Fredwash

Fredwash

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2009
607 181 60
Huyu bIbi sio siri amenivutia sana jinsi alivyo fit,bibi yuko mkakamavu hadi raha.
Mungu tusaidie mie na Uporoto wangu tukizeeka tuwe wakakamavu kama huyu grandy.
Mbibi kama huyu akienda kwa uchakachuaji na vijana wetu mabrazamen wa kileo wa breakfast sausage na lunch ya smashed potatoes si wanaweza bibi akawapelekesha hadi wakatoka mbio na boxer zao mkononi kweli??!!
Umri.jpg

duh! upo... long time no see..... lol naona umekuja kivingine.... ila duh bibi ni fullmasi nondo a.k.a "full mass in order"
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
duh! upo... long time no see..... lol naona umekuja kivingine.... ila duh bibi ni fullmasi nondo a.k.a "full mass in order"
kweli kabisa long time no see pia,
mbona niko kawaida au unamaanisha kivingine vipi?
Umeona jinsi bibi alivyo full ngwamba.hiyo sio wa kuchezea.
 
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,081
Likes
314
Points
180
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,081 314 180
Mie nikajua unasema upo in love na mimi!!? huh!!??
 
Tausi Mzalendo

Tausi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2010
Messages
1,471
Likes
10
Points
0
Tausi Mzalendo

Tausi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2010
1,471 10 0
duh! upo... long time no see..... lol naona umekuja kivingine.... ila duh bibi ni fullmasi nondo a.k.a "full mass in order"
kumbe ndio maana yake!?
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,406
Likes
1,393
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,406 1,393 280
Huyu bIbi sio siri amenivutia sana jinsi alivyo fit,bibi yuko mkakamavu hadi raha.
Mungu tusaidie mie na Uporoto wangu tukizeeka tuwe wakakamavu kama huyu grandy.
Mbibi kama huyu akienda kwa uchakachuaji na vijana wetu mabrazamen wa kileo wa breakfast sausage na lunch ya smashed potatoes si wanaweza bibi akawapelekesha hadi wakatoka mbio na boxer zao mkononi kweli??!!
Umri.jpg
duh! grand ma ka jet lee!
 
father-xmas

father-xmas

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2010
Messages
530
Likes
15
Points
0
father-xmas

father-xmas

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2010
530 15 0
ajuza yuko fresh................!
cheusi ni wewe huyo nini..............!
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
hhahahhahhaha lol huyu hatakaa aende kwenye rest home (retirement house) lol
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
yuko fiti ka Betina!
 
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2007
Messages
2,002
Likes
67
Points
145
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2007
2,002 67 145
tena chipsi mayai za kwa bonge pale kona bar
Ha ha a Yule Bwana....Teh Kumbe bado Yupo nilimwacha December last year mara nikasikia kashatembea kumbe kasharudi...Mkurya yule.
 
Fredwash

Fredwash

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2009
Messages
607
Likes
181
Points
60
Fredwash

Fredwash

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2009
607 181 60
kweli kabisa long time no see pia,
mbona niko kawaida au unamaanisha kivingine vipi?
Umeona jinsi bibi alivyo full ngwamba.hiyo sio wa kuchezea.
nah mamito nilimaanishat kivingine kwa hiyo photo..... i hope ukizeeka utakuwa kama huyo bibi.... ila uwache kula soseji moja as breakfast na sambusa mchana eti ndio lunch yako
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
nah mamito nilimaanishat kivingine kwa hiyo photo..... i hope ukizeeka utakuwa kama huyo bibi.... ila uwache kula soseji moja as breakfast na sambusa mchana eti ndio lunch yako
hapana best mie sio mtu wa sausage na sambusa,mie mihogo viazi breakfast ugali tembele lunch.lazima nikizeeka niwe fit kama shosti wangu huyu!
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
Ha ha a Yule Bwana....Teh Kumbe bado Yupo nilimwacha December last year mara nikasikia kashatembea kumbe kasharudi...Mkurya yule.
da bibi yuko juu sana
................yote kwa yote lakini, Buswelu mkuu avater yako nimecheka mpaka nimemsifu Mungu
maana najua hiyo ni sehemu ya uumbaji wake siyo
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,692
Likes
2,623
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,692 2,623 280
Huyu bIbi sio siri amenivutia sana jinsi alivyo fit,bibi yuko mkakamavu hadi raha.
Mungu tusaidie mie na Uporoto wangu tukizeeka tuwe wakakamavu kama huyu grandy.
Mbibi kama huyu akienda kwa uchakachuaji na vijana wetu mabrazamen wa kileo wa breakfast sausage na lunch ya smashed potatoes si wanaweza bibi akawapelekesha hadi wakatoka mbio na boxer zao mkononi kweli??!!
Umri.jpg
Hamuwezi kwani mnatumika sana!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,166
Members 475,019
Posts 29,248,523