..Ilikua Mv Bukoba..sasa Mv spice...isije ikwa Mv Liemba?

mtu chake

JF-Expert Member
Aug 20, 2010
21,620
2,000
..Ni kawaida yetu watz kulaumu na kutoa lawama/shutuma//pindi itokeapo Ajari.....baada ajari ya juzi huko znz..na baada ya kupitia habari tofauti tofauti..kuwa Mv Spice kuwa ni ya zamai..yaani imechoka...

sasa nauliza kama hiyo Mv Spice ilikua ya zamani...vipi Ile Mv Liemba kule Kigoma? ziwa Tanganyika?

maana nayo Mv Liemba ni ya long time..toka enzi za mkoloni..je inafanyiwa ukarabati wakutosha?


Nawasilisha
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom