Ili halina ubishi kwa CCM na JK | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ili halina ubishi kwa CCM na JK

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwanamayu, Oct 27, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
  2. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 1,013
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    This is unfortunate kwa sababu huyu JK aliaminiwa sana na watu, hata some oof the great thinkers! lakini leo hata mateja hawamtaki!
    Si kawaida kukataliwa hivi katikati ya kipindi.

    Kimsingi CCM HAIKUBALIKI
     
  3. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Wanang'an g'ania tu kuwa madarakani kwa kutumia fedha za wananchi zinazoporwa na wachache, hasa kikundi cha wahindi wapatao wanne.
     
  4. M

    Mutu JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hili gazeti limetema cheche
     
  5. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 763
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Wacha CCM ishikishwe adabu. Kada wa CCM ndio waizi wakubwa. Wananchi wa kawaida ndio wanahangaika. Si walisema hata wafanyakazi wagome miaka minane hawataongezewa Ng'o. Wameua nchi hawa, lazima waumbuliwe. Chagua Dr. Slaa for change. Mpaka kieleweke!!!
     
Loading...