ili ajira sawa kwa wote zipatikane!!!

litemakaye

Member
Joined
Aug 17, 2013
Posts
46
Reaction score
37
1,,natamani vita itokee mda wowote, ili angalau na sisi watoto wa wakulima tupate chance jeshini.. Coz now wanaoenda especially kwa upande wa proffesionals ni watoto wa vigogo tu na wenye pesa(RUSHWA

2,,natamani cdm ichukue madaraka ili mafisadi wote na wazee watolewe kwenye vitengo na hatimaye vijana kushika hatamu.

3,,natamani VIONGOZI WOTE WA CCM WAFE HATA IKIBID SASA, CUZ WANATAFUNA JASHO LETU, AFU TENA WANAWARITHISHA WATOTO WAO AYO MADARAKA WALIYONAYO,
Natamani!!!!'ni maoni yangu!!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…