Ilemela hakuna maji wiki sasa

Ilemela hakuna maji wiki sasa

Mlipewa t shirt na kofia mnalalamika maji ya nn mlivaa nguo zao za kampeni kelele za nn
 
ni kweli ila nawasiwasi meneja wa mwauwasa atakuwa mchagga hii ni hujuma tu, ila sisi na mama mabula damudamu

sasa wasukuma mlikua wapi hadi mtu atoke kilimanjaro kuja kuendesha mambo hapo kwenu?
 
tupigwe mabomu kwa kutaka maji? Chakushangaza nyamagana maji ni tele, sisi tu ilemela ndo hakuna maji ni hujuma tu, hatukubali. Meneja lazima aondoke.

mpigwe mabomu kwa kuandamana hata kuzika watu hawaruhusiwi mpaka waende mahakamani itakua kuandamana??
 
Wenzako jijini dsm tulishasahau maji...tunaogea soda nafulia soda nk
 
sasa wasukuma mlikua wapi hadi mtu atoke kilimanjaro kuja kuendesha mambo hapo kwenu?

hawa watu na wamasai wa ajabu sana hawataki kukaa kwao, hebu ona jamaa kaenda kuchungia ngombe Tanga sijui kwao kamaliza nyasi?
 
hawa watu na wamasai wa ajabu sana hawataki kukaa kwao, hebu ona jamaa kaenda kuchungia ngombe Tanga sijui kwao kamaliza nyasi?

kote ni tanzania na yeye ni mtanzania
 
Juzijuzi tu JPM si alikuwa huko??
..Ndio kwanza hata mwaka hujaisha.teh tehe tehe..
 
Back
Top Bottom