Ile mvua aliyoitabiri Prof. Shivji imeanza rasharasha

Ile mvua aliyoitabiri Prof. Shivji imeanza rasharasha

Kwa hiyo unamshauri Mh. waziri wakavibomoe ili wakafanye research kwanza!? Alafu henda vikawa viko mbali maana kwenye maeneo yangu sivioni bali nasikia vipo!
Tutajia hivyo viwanda na vimemuajiri nani?
 
Nadhani hivi ni pamoja na mashine za kusaga na kukoboa nafaka, carpentries za mitaani, mafundi koroboi, gereji za magari na pikipiki na mafundi wa kushona nguo na viatu.
Hahahahahaha tutaexport koroboi USA
 
Back
Top Bottom