Ile mihimili imempata CAG wao wa kuwalinda

Ile mihimili imempata CAG wao wa kuwalinda

sirluta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2012
Posts
6,324
Reaction score
2,494
Ikumbukwe CAG aliyeondolewa ofisini Prof Assard alifichua upotevu wa trillion 1.5 za umma, aliibua uvujaji wa mabilion ya fedha zilizotumiwa na Ndugai katika matibabu na mihimili hiyo ilikasirishwa na uchafu huo uliokuwa unaibuliwa na kumvurumisha Assard ofisini.

Huyu CAG wa sasa kweli anafuata maelekezo ya mwajiri wake kama alivyoelekezwa siku ya kiapo. Katika ukaguzi wake alichokiona ni upotevu wa hizo milioni 193 za mishaha hewa! Poor CAG never!
Screenshot_20200327-053824.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hatuna CAG kama nchi tuna kibaraka wa CCM na dola yake ndio maana nilimsikia jiwe anamwambia subwoofer kwamba ripoti hii itapelekwa bungeni bila kubadilishwa kitu ukweli ni kwamba walikuwa wanabadilisha za prof assad kabla ya kuzipeleka bungeni ili kuficha baadhi ya tuhuma zao
 
CAG wa sasa ni kanyaga twende, Eti ccm inachukia ufisadi, labda ishuke ccm nyingine kutoka mbinguni lkn sio hii tunayoifahamu!
 
Ikumbukwe CAG aliyeondolewa ofisini Prof Assard alifichua upotevu wa trillion 1.5 za umma, aliibua uvujaji wa mabilion ya fedha zilizotumiwa na Ndugai katika matibabu na mihimili hiyo ilikasirishwa na uchafu huo uliokuwa unaibuliwa na kumvurumisha Assard ofisini.

Huyu CAG wa sasa kweli anafuata maelekezo ya mwajiri wake kama alivyoelekezwa siku ya kiapo. Katika ukaguzi wake alichokiona ni upotevu wa hizo milioni 193 za mishaha hewa! Poor CAG never!View attachment 1400385

Sent using Jamii Forums mobile app
''scratch my back and i will scratch urs''
 
hiyo ripoti imezungumzia ununuzi wa ndege kweli
 
Back
Top Bottom