Kipenzi Changu
Platinum Member
- Aug 24, 2011
- 59,808
- 140,792
Hizi hujuma za wazi.
Mhusika anahitaji adhabu kali kutoka kwa mashabiki
Mwathibuuuuuu
hii ni mipango kwa namna moja au nyingineMpira ni mchezo wa makosa
Mtie moyo mchezaji Bado mechi zipo nyingi
Mipango Ganihii ni mipango kwa namna moja au nyingine
Na ya kijili ilikua ni nini?
Cha msingi mabingwa wa robo fainali tumedrawView attachment 3227203
Mngeshinda goli sita haya yote yasingekuwepo
Cha msingi mabingwa wa robo fainali tumedrawView attachment 3227203