Ile barabara iliyokuwa ikijengwa Jangwani imesalimika? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ile barabara iliyokuwa ikijengwa Jangwani imesalimika?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Geza Ulole, Dec 29, 2011.

  1. Geza Ulole

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 9,641
    Likes Received: 2,502
    Trophy Points: 280
    Ni kiji-swali tu vp kuhusu ule mradi wa barabara kuunganisha barabara ya Yanga na Kigogo, ningependa kujua kama imesalimika na kama imezombwa na maji tujiulize uhandisi wetu unatupeleka wapi? na nani anapaswa kuwajibika na hasara itokanayo na kampuni isiyo na stadi kujenga barabara iliyosombwa na maji!
     
  2. Tundapori

    Tundapori JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 12, 2007
    Messages: 516
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Na mimi napenda kujua ukweli kuhusu hiyo barabara. Imesalimika? Hasara kiasi gani imepatikana au ndo shamba la Bibi?
     
Loading...