kiben10
JF-Expert Member
- Apr 28, 2018
- 615
- 792
Nimekuja mzee wa kuomba ushauri baada ya kunikuta huku mtaani kwetu, wiki moja sasa tangu huyu mama nimekuwa nawe kama Kiben10 wake. Sasa juzi nimekuwa nyumbani kwake kama mwalikwa ila usiku ulipofika huyu mama anasema tufanye kavukavu me nikamwambia hapana sababu nimekuja na glopusi(kondom) zangu, akasema hatuwezi kutumia sababu zamuwasha. Ila nilimkubalia sema niligegeda ipasavyo, asbh nimeenda kuoga naona rugu langu shingoni kuna michubuko sijui shauri ya kugegeda usiku kucha.
Sasa nakumbuka leo sijawahi mwambia tukapime UKIMWI na afya yake sijui kama iko salama maana siku hizi huu ugonjwa hauna dalili kama zamani.
Je nimwambie tukapime au niendelee nae tu? Sema pesa ananipa na gari yake moja nakaa nayo mimi daily sasa sijui atakubali au sijui nifanyaje...
Sent using Jamii Forums mobile app
Sasa nakumbuka leo sijawahi mwambia tukapime UKIMWI na afya yake sijui kama iko salama maana siku hizi huu ugonjwa hauna dalili kama zamani.
Je nimwambie tukapime au niendelee nae tu? Sema pesa ananipa na gari yake moja nakaa nayo mimi daily sasa sijui atakubali au sijui nifanyaje...
Sent using Jamii Forums mobile app