Ila kwa hili jimama Ukimwi si kitu kwangu...

Ila kwa hili jimama Ukimwi si kitu kwangu...

kiben10

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2018
Posts
615
Reaction score
792
Nimekuja mzee wa kuomba ushauri baada ya kunikuta huku mtaani kwetu, wiki moja sasa tangu huyu mama nimekuwa nawe kama Kiben10 wake. Sasa juzi nimekuwa nyumbani kwake kama mwalikwa ila usiku ulipofika huyu mama anasema tufanye kavukavu me nikamwambia hapana sababu nimekuja na glopusi(kondom) zangu, akasema hatuwezi kutumia sababu zamuwasha. Ila nilimkubalia sema niligegeda ipasavyo, asbh nimeenda kuoga naona rugu langu shingoni kuna michubuko sijui shauri ya kugegeda usiku kucha.

Sasa nakumbuka leo sijawahi mwambia tukapime UKIMWI na afya yake sijui kama iko salama maana siku hizi huu ugonjwa hauna dalili kama zamani.

Je nimwambie tukapime au niendelee nae tu? Sema pesa ananipa na gari yake moja nakaa nayo mimi daily sasa sijui atakubali au sijui nifanyaje...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nimekuja mzee wa kuomba ushauri baada ya kunikuta huku mtaani kwetu, wiki moja sasa tangu huyu mama nimekuwa nawe kama Kiben10 wake. Sasa juzi nimekuwa nyumbani kwake kama mwalikwa ila usiku ulipofika huyu mama anasema tufanye kavukavu me nikamwambia hapana sababu nimekuja na glopusi(kondom) zangu, akasema hatuwezi kutumia sababu zamuwasha. Ila nilimkubalia sema niligegeda ipasavyo, asbh nimeenda kuoga naona rugu langu shingoni kuna michubuko sijui shauri ya kugegeda usiku kucha.

Sasa nakumbuka leo sijawahi mwambia tukapime UKIMWI na afya yake sijui kama iko salama maana siku hizi huu ugonjwa hauna dalili kama zamani.

Je nimwambie tukapime au niendelee nae tu? Sema pesa ananipa na gari yake moja nakaa nayo mimi daily sasa sijui atakubali au sijui nifanyaje...

Sent using Jamii Forums mobile app
Bhita ni bhita songa mbere tata
 
Kama hayajapita masaa 72 kanywe PEP, usi - bet maisha Mkuu.

Kabla ya kufikiria gari, hela za matumizi fikiria wazazi wako, ndugu zako na watu wako wa karibu machungu watayopata siku ukiondoka kwa tamaa zisizo na kichwa wala miguu.

Ikiwa ni story ya kweli wahi PEP.
 
HII COMMENT NI YA KUKARIBISHA ZINGINE ILI NIZISOME KWA MFULULIZO.

"Katibu Mwenezi wa Wasoma Comments."
Mwenyekiti msaidizi nipo hapa ....

Ila huyu jamaa apambane tu na hali yake...baba nakushauri usipime ukimwi ...we kula vizuri tu zingatia kula matunda pia afya yako itakua fresh habari za kupima ni kujipa presha tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Umenikumbusha mbali sana, wakat nipo sekondar, muda huo niko likizo, my bro alikua na Rafiki yake , huyu bwana kuna dawa fulan huwa unaichanjia kwa ulimi au ktk paji la uso,,, aiseeee Jamaa alikua anakula wake za mademu/watu mabosi mabosi, ukiyaona yamejaaa makalio minofuu, lkn jamaa hakuwahi kutongozwa akakataliwa.tena alikua akimtaka mmama ,anamwambia direct " Aisee nimependa iyo kitu"..baadae ndo wanawasiliana ,alikua hatongozi kwa maneno sanaa.uyi jamaaa huyuu hahahahaha.... Kuna wakati akapangiwa nyumba nzima ,kikichokuja kutokea, nikua wazee wengi wakahama kimakazi na familia zao.

Anayeitaka iyo dawa ili awe sonko anaPM.......ahhaha achen uzinzi mtakufa.
 
Kama hayajapita masaa 72 kanywe PEP, usi - bet maisha Mkuu.

Kabla ya kufikiria gari, hela za matumizi fikiria wazazi wako, ndugu zako na watu wako wa karibu machungu watayopata siku ukiondoka kwa tamaa zisizo na kichwa wala miguu.

Ikiwa ni story ya kweli wahi PEP.
Samahani inaitwa PEP haina kirefu?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kama hayajapita masaa 72 kanywe PEP, usi - bet maisha Mkuu.

Kabla ya kufikiria gari, hela za matumizi fikiria wazazi wako, ndugu zako na watu wako wa karibu machungu watayopata siku ukiondoka kwa tamaa zisizo na kichwa wala miguu.

Ikiwa ni story ya kweli wahi PEP.
Na akumbuke anaweza kuachwa pia
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom