Ikwiriri-rufiji tena hali ni tete


M

Mr Mayunga

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
313
Likes
11
Points
35
M

Mr Mayunga

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
313 11 35
Ndugu wana jamii nadhani mnakumbuka punde tulikua na vurugu zawakulima na wafugaji,Hali sio shwari tena, leo mabomu yanarindima wananchi wa ikwiriri wanaandamana wakikataa mitambo ya mafuta ya kuzalishia umeme isiondolewe.Madai yao hayana mantiki,wanataka yabaki kama emergency ingawa tunatumia umeme wa gesi! inatishia amani
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,056
Likes
42
Points
145
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,056 42 145
Ngoja CCM iendelee kuwaangamiza kwani waliichagua wenyewe 2010.
 
T

tisa desemba

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
439
Likes
14
Points
35
T

tisa desemba

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
439 14 35
asante kwa taarifa mkuu mayunga, nipo safarin kuelekea ikwiriri, inabidi nichukue tahadhari.
 

Forum statistics

Threads 1,237,360
Members 475,533
Posts 29,285,833