Ikulu yakanusha kutoa taarifa ya ratiba siku ya Uhuru 9 Disemba

Ikulu yakanusha kutoa taarifa ya ratiba siku ya Uhuru 9 Disemba

RUCCI

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2011
Posts
1,702
Reaction score
1,716
attachment.php
 

Attachments

  • IMG_20151125_113810.jpg
    IMG_20151125_113810.jpg
    110 KB · Views: 4,789
Hii ni mipango na itafanikiwa,najiuliza hivi Magufuli atafanya kazi mwenyewe?mitandao imetulia inamsubiri amalize haraka zake wamweke chini,hakuna linaloshindikana nchi hii

attachment.php
 
Taarifa za Serikali ya Tanzania zina niacha hoi, no officer's signature, no official stamp, nembo inatosha??????
 
Taarifa za Serikali ya Tanzania zina niacha hoi, no officer's signature, no official stamp, nembo inatosha??????

Nchi hii uhuni mpaka ikulu, baada ya Magu kupewa somo naona kajirudii
 
Sasa Ikulu watakanusha kila kisemwacho kwenye mitandao kweli jamani!
 
😂😂😂😂😂 kwa io na sauti ya balozi sefue ni uzushi?? mtoa mada umetoa wapi aya mambo?
 
Elimu yetu sisi Tanzania haki ya nani hopeless kabisa! Akitoka huyu akaingia yule yote ni yale yale tu hakuna ujuvi wowote kwenye kutoa taarifa. Sasa hii nayo ina tofauti gani na taarifa iliyokuwa imetolewa mwanzo? Hii nayo ni fake tuipuuze? Garson Msigwa hebu jifundishe bwana wacha kutupelekapeleka kama enzi za Salva Rweyemamu!!
 
Back
Top Bottom