Ikulu sio usukani wa kurudishia visasi

Ikulu sio usukani wa kurudishia visasi

Unajaza server kwa propaganda mbona hujaweka huo ushahidi?
 
'Ni aibu kuongozwa na Dereva Kipofu mkitegemea kufika Salama.''
Ni aibu kutumia bidhaa iliyotokana na kiwanda kibovu (-mfumo)..ukitegemea bidhaa hiyo itakuwa bora..!

"Watu wanataka Mabadiliko,wasipoyapata ndani ya CCM watayafata nje ya CCM.....,Upinzani wa Kweli utatoka CCM" BY MWL.J.K.Nyerere. .......Enzi za Mitume Sauli alikuwa Muuaji sana wa Watu wa Mungu baadaye aliuona ukweli akaongoka na kuitwa Paulo ambaye alimtumikia Mungu kwa ujasiri mkubwa kiasi kwamba anaheshimiwa na Wakristo mpaka leo.
 
"Watu wanataka Mabadiliko,wasipoyapata ndani ya CCM watayafata nje ya CCM.....,Upinzani wa Kweli utatoka CCM" BY MWL.J.K.Nyerere. .......Enzi za Mitume Sauli alikuwa Muuaji sana wa Watu wa Mungu baadaye aliuona ukweli akaongoka na kuitwa Paulo ambaye alimtumikia Mungu kwa ujasiri mkubwa kiasi kwamba anaheshimiwa na Wakristo mpaka leo.

Hata mimi nataka mabadiliko..lakini sio haya. Haya ni mauzauza.
 
Analipa kisasi kwa baya lipi mlilomtendea? Anaenda kutekeleza utawala bora na kila mtu ataubeba msalaba wake mwenyewe
 
Vilevile kuna Msemo kwamba "Mavi ya Kale hayanuki" Hata Makaburu walimchukia sana Mandela lakini mwishowe alikuwa Rais wao.

Yani usithubutu tena kumlinganisha Mandela na huyo fisadi wenu.huyo fisadi wenu mlinganisheni na Mbowe wenu huyo.
 
ushiriki wa lowassa ni baada au kabla ya kupokea amri toka ikulu? nipashe nao wasijekuwa wamekurupuka tu
 
Mbeke

Mkuu, Sijui unataka nini hasa....hebu wasiliana na Mh. Gunini...T na Mh. Mge....T ndhani watakutatulia tatizo lako mana ke unasumbuliwa na homa Ya KIJANI na NJANO......

Mnajua magonjwa yawengine wakati jizi lenu linatetemeka kama mdoli Wa betri
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom