Ikulu na Hoja Nyepesi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ikulu na Hoja Nyepesi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kichankuli, Jun 8, 2011.

  1. Kichankuli

    Kichankuli JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 18, 2008
    Messages: 847
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Gazeti la Mwananchi leo limechapisha kile kilichoitwa majibu ya Ikulu kwa Maaskofu. Sehemu ya taarifa ya ikulu iliyonukuliwa na gazeti hilo inasomeka hivi:

    "Mtu akikuonya kuwa nyumbani kwako kumeonekana nyoka, huanzi kwa kuuliza kama ni kweli, ni wa rangi gani? Unatakiwa kushtuka na kujiandaa kumsaka kwa nia ya kumwondosha nyumbani kwako, hata ikibidi umuue ili asije akaleta madhara makubwa kwako na kwa familia yako," imeeleza sehemu ya taarifa hiyo na kuongeza.................................."

    kwa habari kamili bofya kwenye kiunganishi hapa chini


    Ikulu yawajibu maaskofu CCT

    Binafsi naona kwamba maelezo yaliyotolewa na Ikulu ni mepesi sana. Hivi ukisoma huo mfano wa nyoka unaweza kweli kusema unalingana na kauli ya kusema kwamba Viongozi wa dini wanajihusisha na biashara ya dawa za kulevya? Nijuavyo mimi nyoka akionekana sehemu hukimbia na kujificha na siyo rahisi kumtofautisha nyoka mmoja na mwingine (wa aina moja). Lakini viongozi wa dini wanajulikana kwa majina na mpaka ifike Rais wa nchi anatamka jambo inamaana tayari jambo hilo limefanyiwa kazi na kuthibitika kuwa ni la ukweli. Ikulu ni sehemu nzito ambayo kwa mtizamo wangu haiwajibiki kuongelea tuhuma, hiyo ni kazi ya DPP na vijana wake. Sasa leo Rais wa nchi ametamka jambo halafu mwemaji wake anatwambia wanaojishuku wajisalimishe, au anawaambia Viongozi wa Dini waanze kujichunguza wenyewe (kumsaka nyoka) ili kubaini nani miongoni mwao anahusika na tuhuma hizo.

    Ifike wakati wahusika wa Ikulu waelewe kwamba Ikulu ni Ofisi kubwa ambayo haipaswi kuwa inatoa maelezo ya vitu ambavyo havina uhakika au vitu vyenye uzito mdogo
     
  2. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 576
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    :majani7:Eti wewe mkuu ulitegemea wajibu nini? Hata hapo wamejitahidi sana make kwa kawaida huwa wanatukana!

    Anakuja mtu, mnafanya uamzi , anawekeza; mnaendelea! (Hotuba ya rais wenu JK jana.)
     
  3. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hiyo ikulu ya miaka hii ni aibu tupu; ikulu enzi za nyerere na mwinyi bana sasa hivi wote wababaishaji
     
Loading...