Ikulu haijampa onyo Bw Reginal Mengi

Ikulu haijampa onyo Bw Reginal Mengi

RA kiboko basii akiondoka Queen wetu yeye hutawala kwa kuwatishia wasaidizi na kukurupuka.....kutoa matamko ya kumlinda....kazi ipo kweli nakubali kuwa Raisi ni RA JK ni ceremonial president tu...maamuzi ni ya RA...mnabisha?bisheni tu ila ndio hivyo.....
 
Imefika wakati sasa lazima sisi katika JF tuweke maazimio kuhusu yale tunayoyajadili humu na kuhamasisha jamii KUUKATAA utawala wa Muajemi ROSTAM AZIZ. Hivi sisi tumelogwa? Iweje tukubali Muajemi atuchagulie nani wa kutuongoza kisha yeye akae pembeni akitumia remote control kuiyumbisha nchi yetu? Sasa naomba kutoa hoja kwamba wapiganaji wote tuanze kuchangia mawazo kuhusu namna ya kuikomboa nchi yetu. Nawasilisha...
 
Back
Top Bottom