Iko wapi CCM yetu?
Iko wapi ile CCM tuliyosoma katiba yake sekondari?
Iko wapi CCM yetu?
Ali H.Mwinyi tuambie iko wapi CCM yetu?
CCM ile iliyotufanya tujisikie fahari zama zile,
Tulipokuwa wajumbe wa Mkutano Mkuu wa Chama ngazi ya Shina tulipokuwa JKT
Tukilitumikia Taifa kwa mujibu wa sheria.Iko wapi?
Jonh Cigwemisi Malechela mumeipeleka wapi CCM yetu?
CCM iliyotufanya tujisikie fahari kila majina ya viongozi wazalendo wapigania uhuru wa Afrika yalipotajwa!
Ndani ya CCM ile likitajwa jina Edward Mondolane, Steve Biko tuliona ndugu yetu katajwa;
Akitajwa Samora Machele tulijiona tumetajwa CCM wote.
Iko wapi CCM ile?
Kingunge Ngombale Mwilu jitokeze hadharani tuambie iko wapi CCM yetu?
CCM iliyotukuka, CCM iliyotuwezesha kutembea kifua mbele;
CCM iliyotutia hamu ya kutamka majina ya Kina Ben Bela, Patrick Lumumba, Sekeo Toure, Nnandi Azikiwe, Dedan Kimathi, Abeid Karume, Sam Nujoma,Quetire Masire, na wengine wangi.Iko wapi CCM ile?
Benjamin William Mkapa hebu jitokeze mbele za watanzania utuambie iko wapi
CCM aliyoiacha Mwl.Julius Kambarage Nyerere?
Pius Msekwa jitokeze ututoe kwenye sintofahamu hii utupe majawabu mwafaka; Iko wapi
CCM ya akina Paul Sozigwa, Daud Mwakawago,Horace Kolimba na wengineo,iko wapi?
CCM hii siyo ile tuliyokulia ndani yake toka vijijini mwetu. CCM yenyewe iko wapi?
Iko wapi CCM iliyovitia nidhamu vyombo vya dola, Polisi, Magereza, Usalama wa Taifa,Uhamiaji,
Mgambo na JWTZ Vikawa vyombo vya wananchi. Siyo ilivyo sasa, vyombo hivi vimekuwa kama mali ya mafisadi,Waroho na wenye uchu wa madaraka, wauaji, wasingiziaji, wabambikizaji wa kesi kwa wasio hatia.
CCM yetu ya wakati ule ilitufanya tufurahie kuona parade la vikosi hivi kila wakati wa sherehe za kitaifa.
Jaji Lusinde Warioba iko wapi CCM yetu aliyowaachia Mwalimu muilee? Iko wapi?
CCM ya sasa inatawala serikali ambayo polisi wake wanauza bangi! Hakuna akemeaye kabisa!
CCM ya leo inaunda serikali ambayo polisi wake wanauza risasi na bunduki kwa
Al-Shababu.
Silaha hizo hapana shaka zinawafikia Boko Haramu, pengine zinanunuliwa na Al-Quida…nani ajuaye? Na nani anajali?
CCM inamiliki serikali yenye jeshi la polisi lililoanza kugeuka Boko Haramu, likielekea kuwa Al-Shababu.
John Cigwemisi Malechela, Pius Msekwa, Benjamin Mkapa, jaji Warioba, Kingunge Ngombale Mwilu Hebu jitokezeni mbele za watu mtueleze iko wapi CCM yetu aliyoiasisi Mwl. Nyerere?
CCM ya Mwigulu Nchemba, Nape Nnauye, Abdalahiman Kinana sio ile aliyotuachia Mwl. Nyerere. Iko wapi CCM yetu jamaniiiiiii? Hii ni CCM ya serikali ya piga tu,..piga tu. Hailindi haki za binadamu, inavunja katibaya nchi.
CCM ile ya zama zile ilijitahidi kutuletea Mawaziri Wakuu waliopima maneno yao kabla ya kuyatamka. Mashujaa wa kudhibiti hasira zao.
CCM hii ya leo ina serikali inayosimamiwa na Waziri Mkuu aliyeruhusu wananchi kuwauwa wauaji wa albino;
tena baadaye akakasema litakalo kuwa na liwe mtu akatekwa; juzi kati hapa kasema polisi piga tu..piga tuuu
Mtwara, Mbeya, Arusha, Iringa, Tarime, Singida, Kigoma, Igunga...Pigeni tu...pigeni tu!
Wajukuu zetu tutawaambia niniii? Tutawaambia tuliipeleka wapi CCM iliyotukuka Afrika, Uchina, Cuba, Urusi na kwingineko? Iko wapi CCM ambayo Mzee Nelson Mandela alikuja miaka ya 1990 kuwasalimia, kuwaona na kuwashukuru waasisi wake? Iko wapi CCM yetuuuu?
Hii ya leo nikama vile kundi lingine la Al-Shababu, maana polisi wa serikali yake wanauza risasi na bunduki kwa Al-Shababu.
Malechelaa, Kingunge,Mwinyi, Mkapa, njooni mbele mtupe majibu, tuondokane na sintofahamu hii iko wapi CCM Yetuuuu?.
Iko wapi ile CCM tuliyosoma katiba yake sekondari?
Iko wapi CCM yetu?
Ali H.Mwinyi tuambie iko wapi CCM yetu?
CCM ile iliyotufanya tujisikie fahari zama zile,
Tulipokuwa wajumbe wa Mkutano Mkuu wa Chama ngazi ya Shina tulipokuwa JKT
Tukilitumikia Taifa kwa mujibu wa sheria.Iko wapi?
Jonh Cigwemisi Malechela mumeipeleka wapi CCM yetu?
CCM iliyotufanya tujisikie fahari kila majina ya viongozi wazalendo wapigania uhuru wa Afrika yalipotajwa!
Ndani ya CCM ile likitajwa jina Edward Mondolane, Steve Biko tuliona ndugu yetu katajwa;
Akitajwa Samora Machele tulijiona tumetajwa CCM wote.
Iko wapi CCM ile?
Kingunge Ngombale Mwilu jitokeze hadharani tuambie iko wapi CCM yetu?
CCM iliyotukuka, CCM iliyotuwezesha kutembea kifua mbele;
CCM iliyotutia hamu ya kutamka majina ya Kina Ben Bela, Patrick Lumumba, Sekeo Toure, Nnandi Azikiwe, Dedan Kimathi, Abeid Karume, Sam Nujoma,Quetire Masire, na wengine wangi.Iko wapi CCM ile?
Benjamin William Mkapa hebu jitokeze mbele za watanzania utuambie iko wapi
CCM aliyoiacha Mwl.Julius Kambarage Nyerere?
Pius Msekwa jitokeze ututoe kwenye sintofahamu hii utupe majawabu mwafaka; Iko wapi
CCM ya akina Paul Sozigwa, Daud Mwakawago,Horace Kolimba na wengineo,iko wapi?
CCM hii siyo ile tuliyokulia ndani yake toka vijijini mwetu. CCM yenyewe iko wapi?
Iko wapi CCM iliyovitia nidhamu vyombo vya dola, Polisi, Magereza, Usalama wa Taifa,Uhamiaji,
Mgambo na JWTZ Vikawa vyombo vya wananchi. Siyo ilivyo sasa, vyombo hivi vimekuwa kama mali ya mafisadi,Waroho na wenye uchu wa madaraka, wauaji, wasingiziaji, wabambikizaji wa kesi kwa wasio hatia.
CCM yetu ya wakati ule ilitufanya tufurahie kuona parade la vikosi hivi kila wakati wa sherehe za kitaifa.
Jaji Lusinde Warioba iko wapi CCM yetu aliyowaachia Mwalimu muilee? Iko wapi?
CCM ya sasa inatawala serikali ambayo polisi wake wanauza bangi! Hakuna akemeaye kabisa!
CCM ya leo inaunda serikali ambayo polisi wake wanauza risasi na bunduki kwa
Al-Shababu.
Silaha hizo hapana shaka zinawafikia Boko Haramu, pengine zinanunuliwa na Al-Quida…nani ajuaye? Na nani anajali?
CCM inamiliki serikali yenye jeshi la polisi lililoanza kugeuka Boko Haramu, likielekea kuwa Al-Shababu.
John Cigwemisi Malechela, Pius Msekwa, Benjamin Mkapa, jaji Warioba, Kingunge Ngombale Mwilu Hebu jitokezeni mbele za watu mtueleze iko wapi CCM yetu aliyoiasisi Mwl. Nyerere?
CCM ya Mwigulu Nchemba, Nape Nnauye, Abdalahiman Kinana sio ile aliyotuachia Mwl. Nyerere. Iko wapi CCM yetu jamaniiiiiii? Hii ni CCM ya serikali ya piga tu,..piga tu. Hailindi haki za binadamu, inavunja katibaya nchi.
CCM ile ya zama zile ilijitahidi kutuletea Mawaziri Wakuu waliopima maneno yao kabla ya kuyatamka. Mashujaa wa kudhibiti hasira zao.
CCM hii ya leo ina serikali inayosimamiwa na Waziri Mkuu aliyeruhusu wananchi kuwauwa wauaji wa albino;
tena baadaye akakasema litakalo kuwa na liwe mtu akatekwa; juzi kati hapa kasema polisi piga tu..piga tuuu
Mtwara, Mbeya, Arusha, Iringa, Tarime, Singida, Kigoma, Igunga...Pigeni tu...pigeni tu!
Wajukuu zetu tutawaambia niniii? Tutawaambia tuliipeleka wapi CCM iliyotukuka Afrika, Uchina, Cuba, Urusi na kwingineko? Iko wapi CCM ambayo Mzee Nelson Mandela alikuja miaka ya 1990 kuwasalimia, kuwaona na kuwashukuru waasisi wake? Iko wapi CCM yetuuuu?
Hii ya leo nikama vile kundi lingine la Al-Shababu, maana polisi wa serikali yake wanauza risasi na bunduki kwa Al-Shababu.
Malechelaa, Kingunge,Mwinyi, Mkapa, njooni mbele mtupe majibu, tuondokane na sintofahamu hii iko wapi CCM Yetuuuu?.