Ikithibitishwa Manji sio raia naishitaki serikali na CCM

Ikithibitishwa Manji sio raia naishitaki serikali na CCM

Wewe ingia huko ujionee na hii wala sio habari ya vyeti bali ni tuhuma mpya kabisa.
IT wa ufipa hamna akili kabisa, kama mnataka kummaliza bashite (kusudi mshike dola!) Mngemuomba mshenga (gwajima) akupatieni kopi za vyeti maana alitutangazia anavyo then mtuletee hapa na kusambaza kwingine kuthibitisha utapeli wake
 
Nchi inaendeshwa kwa chuki hii! Kesi ya dawa za kulevya wameona hawatamkomoa?
 
Wadau naomba mjiandae kuniunga mkono adhima yangu ya kuishtaki Serikali Kwa kuruhusu Yusuf Manji kuishi nchini miaka yote , kumiliki Ardhi, kufanya biashara Na serikali kushiriki chaguzi mbalimbali , Kuwa diwani wa CCM , Na kuongoza Klabu ya Yanga wakati akiwa sio RAIA.
Hivi ni kweli si raia?Lakini kazaliwa hapa kakulia hapa,baba yake na babu yake,Au ni raia wa nchi mbili?
Na lini serikali ilijua huyo Manji sio raia?
Umaarufu umemponza,na chama chao kinamkana licha ya michango yake walioitumia kukandamiza na kuua demokrasia.
 
Ya Bashite si hoja sana, jiulize....wewe kama mtanzania ukijaribu kwenda kuishi India ama nchi nyingine duniani kwa ubabaishaji wa Manji, utachekewa? Ila hapa kwetu raia haramu anapewa wadhifa wa udiwani na kuwakilisha chama pia.



Tusisahau kwamba madudu yote haya yanafanyika chini ya serikali tukufu ya ccm, tunayoishangilia kila siku kwa sauti kubwa...!! Uwezo na nguvu za kushughulika na mabo haya kabla hayajatoe hatuna ial uwezo wa kujua mkutano w chadema utakuwa na fujo mtunao. Issues sensitive intelijensia haizioni ila issue za akina Lema na akina Lissu zinaonekana kwa wepesi...!!

Ni jambo jema kama tutaungana wote kukemea serikali kwa madudu haya yanayofanywa na watendaji wa serikali ya chama changu kitukufu, chama dume...!!







Tafakari...!!
 
Wadau naomba mjiandae kuniunga mkono adhima yangu ya kuishtaki Serikali Kwa kuruhusu Yusuf Manji kuishi nchini miaka yote , kumiliki Ardhi, kufanya biashara Na serikali kushiriki chaguzi mbalimbali , Kuwa diwani wa CCM , Na kuongoza Klabu ya Yanga wakati akiwa sio RAIA.

Wazo zuri, songa mbele Euphransia!
 
Imekaa kimya, ndio, sio kwamba hawajui ukweli, wanaujua. Kuchukua hatua ni utashi. Wote walio chini ya rais kunyamaza na kuwa kimya actually yaweza kuwa ni hekima. Ila wao kukaa kimya hakuwafanyi wasiwe smart na kuujua ukweli, hapana hata kidogo. They can be smart weighing their options!
do you know what you are saying? is incredible! imagine mwenye vyeti fake angekuwa dereva katika Halmashauri fulani, au angekuwa mchagga kama yule mkurugenzi wa TANESCO, unajua nini kingetokea? basi nadhani kungekuwa na mashindano ya kuonekana kwenye TV wakitoa matamko makali sana! ndalichako angekuwa wa kwanza, police gani angefuata and so on and so forth.
 
Wadau naomba mjiandae kuniunga mkono adhima yangu ya kuishtaki Serikali Kwa kuruhusu Yusuf Manji kuishi nchini miaka yote , kumiliki Ardhi, kufanya biashara Na serikali kushiriki chaguzi mbalimbali , Kuwa diwani wa CCM , Na kuongoza Klabu ya Yanga wakati akiwa sio RAIA.
Tupo tayari na ikibainika ni raia pia ni kuishitki serikali kwa kumvunjia manj heshima yake
 
Ukitaka kujua maajabu ya nchi hii,ingia insatgram kwa Mange Kimambi uone tuhuma nzito dhidi ya Bashite huku akiweka na supporting document ndio utachoka.

Sielewi kwanini Bashite haguswi ila kina Manji ndio wanakuwa victim.
Very soon hii issue ya Makonda itaiweka Tanzania sehemu mbaya sana kiuchumi na kuwashulutisha wakubwa kuchukua maamuzi kwa aibu kubwa
 
Tumia akili, pengine alienda UK na kupewa Uraia mwaka jana mwishoni au January mwaka huu, then akakana wakwake, haya utaishtaki Serikali kwa kosa gani? ACHA KUKURUPUKA.
Mbona unasema LABDA?
 
Tumia akili, pengine alienda UK na kupewa Uraia mwaka jana mwishoni au January mwaka huu, then akakana wakwake, haya utaishtaki Serikali kwa kosa gani? ACHA KUKURUPUKA.
Wakurupukaji ni nyinyi mnaofanya tutawaliwe kwa matukio
 
Okay, thanks.... Ila huo ndio ukweli mchungu ambao mtu akijiona mjing hana budi kujibu hivyo. Serikali ina watu timamu sana tu, hawawezi fanya makosa issue open kama hizi halafu wewe ukawa smart.
Umakini huo unatoka wapi?kumbuka issue ya Hussein Bashe hamkusema siyo raia?issue ya gen ulimwengu mlisema siyo raia wakati huo alishashika nyadhfa kubwa za serikali wewe utakuwa ni kiongozi wa MABASHITE
 
Ya Bashite si hoja sana, jiulize....wewe kama mtanzania ukijaribu kwenda kuishi India ama nchi nyingine duniani kwa ubabaishaji wa Manji, utachekewa? Ila hapa kwetu raia haramu anapewa wadhifa wa udiwani na kuwakilisha chama pia.
Bashite tunahitaji vyeti
 
Back
Top Bottom