Euphransia
JF-Expert Member
- Jan 26, 2017
- 937
- 778
- Thread starter
- #21
Acha kusema Pengine
Manji na bashite Wote ni waharifu wanapaswa kuwa nyuma ya nondo.....Ukitaka kujua maajabu ya nchi hii,ingia insatgram kwa Mange Kimambi uone tuhuma nzito dhidi ya Bashite huku akiweka na supporting document ndio utachoka.
Sielewi kwanini Bashite haguswi ila kina Manji ndio wanakuwa victim.
Pengine, unahisi? Kwa nini jamii yote ya wana ccm mnafikiri kwa kutumia round (0)Tumia akili, pengine alienda UK na kupewa Uraia mwaka jana mwishoni au January mwaka huu, then akakana wakwake, haya utaishtaki Serikali kwa kosa gani? ACHA KUKURUPUKA.
Usitake kuniambia upuuzi anao ongea yule dada unauamini kiasi hichoWewe ingia huko ujionee na hii wala sio habari ya vyeti bali ni tuhuma mpya kabisa.
Pengine, unahisi? Kwa nini jamii yote ya wana ccm mnafikiri kwa kutumia round (0)
serikali ipi yenye watu smart? labda kama umezaliwa leo.Hivi unajua Makonda ana vyeti fake na serikali hii imekaa kimya hawachukui hatua? hivi unajua Magufuli avevunja Katiba kwa kutugawa watanzania kutokana na vyama badala ya kutuunganisha? Katiba haina mtu anaitwa kaimu Jaji mkuu , unajua ? serikali makini ingeruhusu Rais kutumia fedha bila idhini ya Bunge?
Huyu Mange naona sasa amekuwa Julian Assange wa Wiki leaks.Ukitaka kujua maajabu ya nchi hii,ingia insatgram kwa Mange Kimambi uone tuhuma nzito dhidi ya Bashite huku akiweka na supporting document ndio utachoka.
Sielewi kwanini Bashite haguswi ila kina Manji ndio wanakuwa victim.
Upeo wako mdogo serikali haishtakiwi?
Utashangaa wakienda Mahakamani Manji anawashida.
Huyu Mange naona sasa amekuwa Julian Assange wa Wiki leaks.
Wewe ndiye mpuuzi,(unapuuza majibu). Huyu kakujibu kitaalam.Umejibu kipuuzi
Na kujua kuwa na ww akili ndogo ni kuamini kila kitu anchopost mange.Ukitaka kujua maajabu ya nchi hii,ingia insatgram kwa Mange Kimambi uone tuhuma nzito dhidi ya Bashite huku akiweka na supporting document ndio utachoka.
Sielewi kwanini Bashite haguswi ila kina Manji ndio wanakuwa victim.
Matokeo gani tena wakati yanajulikana alipata zero form form, huko primary alishindwa kila mtihani huko chuo cha ushirika ikabidi marehemu Sitta ajivunjie heshima ili kumnusuru Bashite! Unadhani kuna siri? Tuliishawaambia awali hapa, kwamba kutokana na laana ya mapito ya kipenzi chenu kuna siku atafanya mambo yatakayoivua nguo serikali; picha ndio linaanza!Supporting document ya nini? Kwani bado hajapata matokeo ya bashite? C alisema Ana vyeti
..Sielewi kwanini Bashite haguswi ila kina Manji ndio wanakuwa victim.
Tena mbele ya vyombo vya habariMimi nasubiri kusikia muhusika alietajwa kumpatia huyu mh.gari akikanusha au kufafanua madai hayo.