Ijue vizuri kampuni ya utafiti ya ipsos-synovate

Ijue vizuri kampuni ya utafiti ya ipsos-synovate

Kampuni ya IPSOS-SYNOVATE imesheheni watendaji ambao hawana kabisa weledi au taaluma ya kazi wanazozifanya za utafiti, maana ni jambo la kusikitisha project cordinator mbali na kutofahamu taaluma ya Research au Marketing kwa kuwa hajaisomea hata kingereza lugha ya kazi wala hafahamu kabisa, Je hapa kuna kazi inafanyika au ni utapeli? maana report writing/data analysis/ problems solving/ data presenting/computing kwowledge havijui je hapa kuna uhalali na ukweli wa data zao??.
Kampuni viongozi wake wakuu ni Raia wa kenya, kuanzia managing director,research ana assistant managers na project managers wote ni raia toka kenya,kwani hakuna watanzania wenye sifa za kushika nafasi hizo?.... maana kati ya hao mabosi hakuna mwenye elimu ya degree wana fani tofauti tena ngazi ya cheti., wanachojivunia ni lugha ya kingereza tu.
Wanaendekeza chup* nimefanya pale, tena matapeli hta researchers wanaoenda field hawalipwi
 
Back
Top Bottom