Ijue Familia ya Kabila Katika Picha!

Ijue Familia ya Kabila Katika Picha!

KIM KARDASH

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Posts
5,139
Reaction score
1,153
<dl class="spip_document_3158 spip_documents spip_documents_left" style="float: left;"><dt>[FONT=Verdana, Helvetica, Geneva, Arial]
kabila_ldk_mama_sifax300.jpg
[/FONT]</dt></dl>













<dl class="spip_document_3158 spip_documents spip_documents_left" style="float: left;"><dt>[FONT=Verdana, Helvetica, Geneva, Arial] [/FONT]
</dt></dl>




Mzee Laurent Desire Kabila na mkewe Sifa Mahanya enzi zao

ltvSearch-Kabila-family-1.jpg


Hapa ni Joseph na pacha wake Janet kabila na wadogo zao

ltvSearch-Kabila-family-6.jpg

reflect2.php
Hapa Joseph na MZEE



joseph_kabila_family.jpg


Rais kabila(kulia kabisa waliosimama)katika picha ya familia wakiwa na mama sifa mahanya(mama yao)


ltvSearch-Kabila-family-2.jpg

Hapa Joseph na Mama yake mzazi Mjane wa mzee Laurent Desire Kabila,mama Sifa Mahanya.

ltvSearch-Kabila-family-5.jpg


Rais Joseph Kabila mama yake Sifa Mahanya na member wengine wa familia nyumbani kwa mama!




​

Rais Kabila na mkewe siku ya harusi yao


​


Rais Kabila akiingia mama yake siku ya harusi yake



​
 
Back
Top Bottom