Igunga yawa kivutio kwa watanzania wote!


Jidulamabambase

Jidulamabambase

Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
31
Likes
0
Points
0
Jidulamabambase

Jidulamabambase

Member
Joined Nov 28, 2010
31 0 0
Ni ajabu na kweli, watanzania wote wanauangalia uchaguzi wa Igunga kama uchaguzi wa kitaifa, kwa sasa watu wanaangalia TV ili kupata updates za igunga na ikitokea taarifa inakaribia kuisha watu wanatukana kuwa hawatendewi haki kutokupewa taarifa za Igunga. Maofisini ndio gumzo, vijiweni usiseme, majumbani ndio issue. cha zaidi wanapenda uwe huru na haki.
 
koo

koo

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
258
Likes
2
Points
35
koo

koo

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
258 2 35
Tatizo watu wengi wanatamani ccm washindwe na wanapooona upinzani nimkali wanahuzunika kwa kuona kama wanaigunga wanawaangusha wengi walipenda kuona cdm imemaliza kazi wiki kabla ya uchaguzi lakini msihofie mambo yako kwenye mstari na ushindi ni wa CDM nipo uwanja wa mapambano ccm imekamatwa kila kona na wanakabiriwa na shida yakukusanya watu kwani kila wanapofanya mkutano watoto ndio wanaojaa hicho kitu kinawaumiza kichwa sana kuona mikutano ya cdm watu wanakua wengi sana kwamambo yalivyo hapa igunga usishangae ccm ikawa ya tatu baada ya cuf
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
tumechoka kwakweli wamalize tu mana tumechoka ssa
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,350
Likes
7,385
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,350 7,385 280
no comments
 
Kite Munganga

Kite Munganga

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2006
Messages
1,329
Likes
119
Points
160
Kite Munganga

Kite Munganga

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2006
1,329 119 160
Tatizo watu wengi wanatamani ccm washindwe na wanapooona upinzani nimkali wanahuzunika kwa kuona kama wanaigunga wanawaangusha wengi walipenda kuona cdm imemaliza kazi wiki kabla ya uchaguzi lakini msihofie mambo yako kwenye mstari na ushindi ni wa CDM nipo uwanja wa mapambano ccm imekamatwa kila kona na wanakabiriwa na shida yakukusanya watu kwani kila wanapofanya mkutano watoto ndio wanaojaa hicho kitu kinawaumiza kichwa sana kuona mikutano ya cdm watu wanakua wengi sana kwamambo yalivyo hapa igunga usishangae ccm ikawa ya tatu baada ya cuf
Inaonyesha kweli wewe upo Igunga, juzi juzi nilipita pale ofisi ya CCM Igunga nikakuta wameweka khanga, fulana kofia nyingi zikiwa zimedoda pale nje ya ofisi je zimekosa wanachama au vipi tujuze mazee,
 
DASA

DASA

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
1,031
Likes
12
Points
135
DASA

DASA

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
1,031 12 135
Ni kweli kabisa. Matokeo ya Igunga yataweza kusaidia sana katika kutoa mwelekeo wa kisiasa nchini. Tuwaombe wakazi wa Igunga waitendee haki vizuri hiyo siku.
 
The Stig

The Stig

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
1,067
Likes
645
Points
280
The Stig

The Stig

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
1,067 645 280
Ni ajabu na kweli, watanzania wote wanauangalia uchaguzi wa Igunga kama uchaguzi wa kitaifa, kwa sasa watu wanaangalia TV ili kupata updates za igunga na ikitokea taarifa inakaribia kuisha watu wanatukana kuwa hawatendewi haki kutokupewa taarifa za Igunga. Maofisini ndio gumzo, vijiweni usiseme, majumbani ndio issue. cha zaidi wanapenda uwe huru na haki.
Clouds FM wamemtuma Igunga Regina Mwalekwa lakini habari anazotuma ni upuuzi mtupu. Hizo habari za visima vya maji wangetuletea wakati mwingine - tunachohitaji kujua sasa hivi ni kuhusu Kampeni.
 
Bishop Hiluka

Bishop Hiluka

Verified User
Joined
Aug 12, 2011
Messages
4,886
Likes
2,193
Points
280
Bishop Hiluka

Bishop Hiluka

Verified User
Joined Aug 12, 2011
4,886 2,193 280
Ni ajabu na kweli, watanzania wote wanauangalia uchaguzi wa Igunga kama uchaguzi wa kitaifa, kwa sasa watu wanaangalia TV ili kupata updates za igunga na ikitokea taarifa inakaribia kuisha watu wanatukana kuwa hawatendewi haki kutokupewa taarifa za Igunga. Maofisini ndio gumzo, vijiweni usiseme, majumbani ndio issue. cha zaidi wanapenda uwe huru na haki.
Subiri uchaguzi uishe uone kama Igunga itasikika tena...
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
20
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 20 135
Visima vipi vya maji. Huku kuna malambo ambayo wanyama na sisi wanadamu mtindo mmoja. No tafauti!
 

Forum statistics

Threads 1,215,782
Members 463,412
Posts 28,559,543