IFFHS: Yanga yashika nafasi ya 165 ulimwenguni Simba 222

IFFHS: Yanga yashika nafasi ya 165 ulimwenguni Simba 222

Hii taarifa hata mimi niliiona sehemu! Ila kuna wale vijana wa Rage watakuambua "tuwekee na takwimu za CAF tuzione! Hizo taarifa zako za IFFHS, hatuzitambui"

Yaani as if hizo takwimu za CAF zinaandaliwa na Malaika Watakatifu wa Mungu!
Vijana wa hovyo kabisa hawa
 
Sawa tumekubali mmeshika nafasi 3 sasa leteni Timu kipigwe acheni uoga...Safari hii mkileta Timu litawakuta jambo Bora muendelee kuficha mkia kwenye kitobo mnuko
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom