IFFHS: Yanga yashika nafasi ya 165 ulimwenguni Simba 222

IFFHS: Yanga yashika nafasi ya 165 ulimwenguni Simba 222

Labani og

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2020
Posts
23,027
Reaction score
33,003
Mabingwa wa soka nchini Tanzania, Young Africans wanashika nafasi ya 165 kwa ubora kati ya timu 500 ulimwenguni.

Kulingana na takwimu zilizotolewa hivi karibuni na Shirikisho la Kimataifa la Historia na Takwimu za Mpira wa Miguu (IFFHS), ‘Timu ya Wananchi’ ilijikusanyia alama 121 na kuifanya kuwa ya 8 kwa upande wa Afrika, na kuzipita timu kama vile Mamelodi Sundowns ya Afrika Kusini (9), Al Masry ya Misri (11) na MC Alger ya Algeria iliyoshika nafasi ya 12 barani Afrika.

Kwa upande wao, wapinzani wa jadi wa Young Africans, Simba Sports Club wako katika nafasi ya 222, ikiwa imekusanya jumla ya alama 97.5, pia ikishika nafasi ya 14 kwa ubora barani Afrika, kulingana na takwimu hizo.
Maendeleo hayana chama
Mambo ya kukimbia mechi.....yanatukwamisha Simba..kuwazidi yanga
Screenshot_20250319-120311.jpg
 
Simba ni miongoni mwa team mbovu kuwahi kutokea hapa duniani. Na ndiomaana hata watu wanaoipenda au kuisapoti team hiyo ukiwachunguza vizuri akili zao wengi ni watu wa akili za hovyo hovyo, majungu, chuki, roho mbaya nk.
Ni Mbu mbu Mbu
 
Mabingwa wa soka nchini Tanzania, Young Africans wanashika nafasi ya 165 kwa ubora kati ya timu 500 ulimwenguni.

Kulingana na takwimu zilizotolewa hivi karibuni na Shirikisho la Kimataifa la Historia na Takwimu za Mpira wa Miguu (IFFHS), ‘Timu ya Wananchi’ ilijikusanyia alama 121 na kuifanya kuwa ya 8 kwa upande wa Afrika, na kuzipita timu kama vile Mamelodi Sundowns ya Afrika Kusini (9), Al Masry ya Misri (11) na MC Alger ya Algeria iliyoshika nafasi ya 12 barani Afrika.

Kwa upande wao, wapinzani wa jadi wa Young Africans, Simba Sports Club wako katika nafasi ya 222, ikiwa imekusanya jumla ya alama 97.5, pia ikishika nafasi ya 14 kwa ubora barani Afrika, kulingana na takwimu hizo.
Maendeleo hayana chama
Mambo ya kukimbia mechi.....yanatukwamisha Simba..kuwazidi yangaView attachment 3280860
Simba watakuroga
 
Simba ni miongoni mwa team mbovu kuwahi kutokea hapa duniani. Na ndiomaana hata watu wanaoipenda au kuisapoti team hiyo ukiwachunguza vizuri akili zao wengi ni watu wa akili za hovyo hovyo, majungu, chuki, roho mbaya nk.
uzuri haji manara aliweka wazi gongowazi wenye akili ni wawili tu wengine waliobaki mnaitwa wala mihogo..
 
uzuri haji manara aliweka wazi gongowazi wenye akili ni wawili tu wengine waliobaki mnaitwa wala mihogo..
Comment yako inaakisi ukweli wa kile nilichokiandika hapo juu kwamba mashabiki wa simba akilini kwenu mmejaza majungu, chuki, roho mbaya, uongo nk.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom