mankachara
JF-Expert Member
- Sep 27, 2013
- 6,161
- 3,496
Mademu wa bar hiyo kubinya ndele pia inachukua muda
vp? unaogopa kuibukiwa na ndele, au?
mademu wa bar iyo kubinya ndele pia inachukua muda
Kumbe anachukua madada Poa, na wahudumu wa bar, kwani hao wanahitaji ndele....????
Hebu fanya fasta unipatie hiyo ndele... kwangu hiyo ni maalumu kwa ajili ya Apologise lady...
Siyo hivyo. Hii inasave time.maneno mawili tu, tangulia naja, kisha unakula mzigo for freeNdele ndele ndele duuuh vijana tumeishiwa swag mpka tunakimbilia dawa
Umeanza Na Formula Nzuri Lakini Application Yake Imenivunja Nguvu.Sina Hata Hamu Nayo.
Yaani kama nakuona hivi unavonikimbilia kila n'nakoenda!! unafanya mchezo na ndele nini...Mweee!!!!! mwambie akupe naya akiba aisee.
aaah wapi
km ye ana ndele mi nna ndula
Hahaha....hatari sana wallah!
Sent from my WhiteBerry using JamiiForums
duh, huku ndele kule ndula afu mnakutana kati kati!
Kumbe barmaid nilifikili mtu wa maana j