serio JF-Expert Member Joined Apr 15, 2011 Posts 7,354 Reaction score 4,772 Jul 22, 2012 #1 big ben angekua wa kwanza kula kichapo..
LexAid JF-Expert Member Joined Jul 5, 2011 Posts 1,931 Reaction score 774 Jul 22, 2012 #2 Mmh, I cant comment much; Nafikiri angezimia kwa mshangao na kukutwa na mauti tena kabla hata hajatoa hicho kichapo.
Mmh, I cant comment much; Nafikiri angezimia kwa mshangao na kukutwa na mauti tena kabla hata hajatoa hicho kichapo.
Kingcobra JF-Expert Member Joined Jan 28, 2011 Posts 1,000 Reaction score 310 Jul 22, 2012 #3 Nimeipenda hiyo
KAKA A TAIFA JF-Expert Member Joined Apr 27, 2011 Posts 566 Reaction score 83 Jul 23, 2012 #4 Angekuwa bubu na kipofu hapohapo