Ielezee hii picha


taamu

taamu

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
5,968
Likes
1,903
Points
280
taamu

taamu

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
5,968 1,903 280
Popo ndio padri.mi nimevutiwa zaidi na hiyo moccassin.
 
kanabali

kanabali

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
495
Likes
2
Points
35
kanabali

kanabali

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2013
495 2 35
Hii ndoa au matambiko??? Kwanza watu wenyewe wapo getini sijui apo,alafu huyo jamaa wa hapo pembeni mmmmh.
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,064
Likes
5,261
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,064 5,261 280
Hapa nikiri nimetoka kapa
 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,489
Likes
286
Points
180
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,489 286 180
Hii taasisi imevamiwa sana sasa hv
No wonder kuna vibweka kila kukicha
Talaka na mafumanizi kila leo
 
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
8,351
Likes
5,151
Points
280
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
8,351 5,151 280
Sioni zaidi ya mate wanayokulana..
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,235
Likes
87
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,235 87 135
hapo ni ishu zinazoendana na nguvu za giza tu, hakuna ubishi wahusika wana associate na mafreemson tu
Sasa kuna mtu kaniwekea mimi hiyo picha kwenye facebook yangu, nimweleweje na alitaka kumaanisha nini kwangu?
 

Forum statistics

Threads 1,272,942
Members 490,211
Posts 30,465,304