Idara ya Uhamiaji taarifa zinaletwa lakini mnazipuuzia

Idara ya Uhamiaji taarifa zinaletwa lakini mnazipuuzia

Wasamaria wengi sana wanatoa taarifa nyingi sana zenye maslahi ya kitaifa kwa hili jeshi letu lakini wanazipuuzia.

Wahamiaji kutoka Kenya na Nigeria wanafanya mambo ya ajabu sana. Tunawapa hawa ndugu zetu taarifa lakini hatua hazichukuliwi. Baadhi ya wakenya, kwa jehuri wanajigamba kwamba in this country, they can do anything and nobody can dare touch them

Kwa mfano hapa Kijitonyama wapo wakenya ambao tunashuku ni majasusi maana kukutana kwao ni usiku, tuneripoti sana wachunguzwe lakini hakuna anayejali.

Wanaijeria pale Sinza mchana kweupe wanauza madawa, wanaripotiwa lakini hakuna hatua. Haya bwana , Ingekuwa Chadema wanegkamatwa. Nasema wanaymza madawa sababu mchana wanalala, usiku wanazunguka na ma Range Rover.
Hata hapa Njombe. Wapo wamalawi haramu. Na wanafanya kazi bira kibari. Uhamiaji kimya. Wana link mpaka na NECTA
 
Magu anampigia kabudi
Kuna siku
Alimzaba coffee
Usije kuwa ni wivu tuu wa Range...!.
Kama una data zozote wewe mwaga humu as long as una ushahidi.
Humu Mzee Baba mwenyewe huwa anapita.

Wakati wa mazungumzo ya Serikali na Barrick, mimi nilikuwa napandisha threads za madudu yao usiku mkubwa, bila mimi kujua, kumbe threads zikipanda tuu humu, kuna mtu anaamshwa usiku wa manane kuulizwa kama ni kweli!, aliteseka hadi kutamani kuachia ngazi!.

Hivyo kama una data, wewe zishushe tuu humu, lakini kama issue ni Range, then na wewe
Get rich or die trying!.

Kwa wapenzi wa range,
Range Sports, ya 2005 imeshuka bei hadi just US $ 3,000!. Unbelievable!, but its true!

P

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wasamaria wengi sana wanatoa taarifa nyingi sana zenye maslahi ya kitaifa kwa hili jeshi letu lakini wanazipuuzia.

Wahamiaji kutoka Kenya na Nigeria wanafanya mambo ya ajabu sana. Tunawapa hawa ndugu zetu taarifa lakini hatua hazichukuliwi. Baadhi ya wakenya, kwa jehuri wanajigamba kwamba in this country, they can do anything and nobody can dare touch them

Kwa mfano hapa Kijitonyama wapo wakenya ambao tunashuku ni majasusi maana kukutana kwao ni usiku, tuneripoti sana wachunguzwe lakini hakuna anayejali.

Wanaijeria pale Sinza mchana kweupe wanauza madawa, wanaripotiwa lakini hakuna hatua. Haya bwana , Ingekuwa Chadema wanegkamatwa. Nasema wanaymza madawa sababu mchana wanalala, usiku wanazunguka na ma Range Rover.
Tunasubiri USA watuambie ndiyo tutachukua hatua. By the way, hao wana mabosi wao wanaowalinda. Achana na hizo ishu. Kajitafutie mlo wa siku unywe bia mbili ulale. Drug cartels ni deals za wanasiasa wa CCM Mpya.
 
Niliwahi taka kuonana na mkuu wa mkoa kwa ajili ya kutaka kutoa taarifa nyeti sana ya raia wa kigeni ana yetaka kunitumia mimi kwa ajili ya kazi ninayo ifanye ni msaidie ahujumu taifa letu lakini nili wekewa kigingi na yule katibu wake pamoja na mwanasheria mmoja niliye kutana nae pale
Walitaka niwaeleze wao kwanza ilihali kitendo cha mimi kufahamu hilo suala kilikua kina nifanye niishi kwa hofu na mpaka leo nina hofu kubwa saana maana itoshe tu kusema ni njama za hao watu kutoka mataifa ya mbali kutaka kuhujumu air Tanzania (niliwaeleza wazazi wangu wakaniambia kaa kimya) mkoa wenyewe ni dar es salaam

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kweli elimu yetu ni shida...Eti uhamiaji awana jukumu la kukamata watu.SO SAD
 
Wasamaria wengi sana wanatoa taarifa nyingi sana zenye maslahi ya kitaifa kwa hili jeshi letu lakini wanazipuuzia.

Wahamiaji kutoka Kenya na Nigeria wanafanya mambo ya ajabu sana. Tunawapa hawa ndugu zetu taarifa lakini hatua hazichukuliwi. Baadhi ya wakenya, kwa jehuri wanajigamba kwamba in this country, they can do anything and nobody can dare touch them

Kwa mfano hapa Kijitonyama wapo wakenya ambao tunashuku ni majasusi maana kukutana kwao ni usiku, tuneripoti sana wachunguzwe lakini hakuna anayejali.

Wanaijeria pale Sinza mchana kweupe wanauza madawa, wanaripotiwa lakini hakuna hatua. Haya bwana , Ingekuwa Chadema wanegkamatwa. Nasema wanaymza madawa sababu mchana wanalala, usiku wanazunguka na ma Range Rover.
kuna mtu anahitaji mawasiliano yako mkuu alifanyie kazi
 
Wasamaria wengi sana wanatoa taarifa nyingi sana zenye maslahi ya kitaifa kwa hili jeshi letu lakini wanazipuuzia.

Wahamiaji kutoka Kenya na Nigeria wanafanya mambo ya ajabu sana. Tunawapa hawa ndugu zetu taarifa lakini hatua hazichukuliwi. Baadhi ya wakenya, kwa jehuri wanajigamba kwamba in this country, they can do anything and nobody can dare touch them

Kwa mfano hapa Kijitonyama wapo wakenya ambao tunashuku ni majasusi maana kukutana kwao ni usiku, tuneripoti sana wachunguzwe lakini hakuna anayejali.

Wanaijeria pale Sinza mchana kweupe wanauza madawa, wanaripotiwa lakini hakuna hatua. Haya bwana , Ingekuwa Chadema wanegkamatwa. Nasema wanaymza madawa sababu mchana wanalala, usiku wanazunguka na ma Range Rover.
SIJAELEWA KAMANDA
 
Kama una data zozote wewe mwaga humu as long as una ushahidi.
Humu Mzee Baba mwenyewe huwa anapita.

Wakati wa mazungumzo ya Serikali na Barrick, mimi nilikuwa napandisha threads za madudu yao usiku mkubwa, bila mimi kujua, kumbe threads zikipanda tuu humu, kuna mtu anaamshwa usiku wa manane kuulizwa kama ni kweli!, aliteseka hadi kutamani kuachia ngazi!.
Teh teh teh! Wale jamaa ulienda nao sambamba sana kusema kweli !!
 
Immigration siyo kitengo cha kukamata wahalifu, nenda Polisi katoe ripoti, wao watashirikiana na immigration kujua uhalali wa vibali vya hao wageni.

Wanaijeria wanauza madawa UNA UHAKIKA nenda katoe taarifa Anti-drug, narcotics agency, jina nimesahau vizuri, wao watajua cha kufanya...unakuwa kama umeumizwa na MIRENJIROVA..

Everyday is Saturday.........😎
Tanzania drugs enforcement authority (TDEA) vijana wa kaimu kamishina bila shaka wapo humu aweke taarifa ya kutosha waingie mzigoni.

Maana tunaambiwa kwa sasa matumizi ya madawa ya kulevya tanzania rate imeshuka sana..

Ila hii taarifa ya USA kuwa tanzania ni njia kuu ya kusafirisha madawa ya kulevya kwenda nchi nyingine taarifa hii si ya kuupuuzia, vyombo vya ulinzi vilivyopo pale airport inaonekana havifanyi kazi yake ipasavyo ama kuna rushwa kubwa inatembea chinichini kwa vijana wa vyombo vya ulinzi na salama.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwa mtu mwenye akili timamu, ata umbea ni chamnzo cha taarifa, hivyo watu wenye busara hawapuuzi umbea baliwanaufanyia kazi ili wapat ukweli uliopo.
Umeongea kitu kikubwa mno, watu hawajui ya kwamba;

Hata hizo taarifa za umbea zina umuhimu mkubwa sana kwa taifa. Kwenye ujasusi hakuna taarifa ndogo zote hukusanywa na mwisho wanachambua na kisha vijana huingia kazini kujua ukweli...



Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hii habari inatosha kuwatuhumu watu? Unapotoa tuhuma fanya uandike ushahidi wa kutosha. Taja jina, sehemu anayokaa au kukutana, matukio anayofanya na anapofanyia, uelewa wako dhidi ya uraia wake, n.k. kitendo cha kuongea tu kwa juu juu hakisababishi mtu kutiwa hatiani.
Kazi ya polisi ni Nini Kama kila kitu kitaandikwa hapa.
Polisi anapaswa apewe hint tuu mengine ahangaike mwenyewe.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Umeongea kitu kikubwa mno, watu hawajui ya kwamba;

Hata hizo taarifa za umbea zina umuhimu mkubwa sana kwa taifa. Kwenye ujasusi hakuna taarifa ndogo zote hukusanywa na mwisho wanachambua na kisha vijana huingia kazini kujua ukweli...



Sent using Jamii Forums mobile app
Humu wajinga ni wengi. Watu wenye kazi yao wanalifanyia kazi. Hata mie wakenya wengi siwaelewi sana
 
Paco umekula nini leo?😀😀😀😀
No mimi ni mgonjwa wa Range Sport
Angalia hapa
LAND ROVER » SUV » Range Rover Sport » 2008 » 2008 Range Rover Sport 0 BG845063

2008 LAND ROVER
Range Rover Sport 4WD SPORT HSE BG845063

BG845063_0e138f.jpg

BG845063_791a60.jpg

BG845063_954bbe.jpg

BG845063_f56e78.jpg

BG845063_95c8c5.jpg

BG845063_6192f4.jpg

BG845063_435c3b.jpg

BG845063_d474f5.jpg

BG845063_c2fca4.jpg


Original Price $5,308
Price $3,879
(TSh 8,941,497)
You Save $1,429 (26%)
Total Price $7,217
(Approx. Exchange Price: TSh 16,635,932)
CIF Dar es Salaam
Nimechanganyikiwa kabisa, akili zimeniruka!.
P
 
Back
Top Bottom