Icloud Id info

Icloud Id info

seanherms

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2014
Posts
574
Reaction score
520
Kwa anayetaka icloud id info za mtumiaji wa mwanzo(email,namba za simu,mahali anapoishi) zinapatikana,NO PASSWORDS.
65$ anayehitaji aje PM.
Zinapatikana kwa imei number,na ile email inayodisplay with hidden characters pia ni muhimu.UDID pia.
 
Iv icloud inausikqnaga sana na nn? Mwongozo cz co frst tym kuliona!!
 
Iv icloud inausikqnaga sana na nn? Mwongozo cz co frst tym kuliona!!
Apple ID mkuu,kwa wanaotumia IOS inawahusu zaidi
Namaanisha Mac,iPhone,iPad na kadhalika.Kama unafahamu samsung account zinafanana lakini kampuni tofauti
 
Kwa anayetaka icloud id info za mtumiaji wa mwanzo(email,namba za simu,mahali anapoishi) zinapatikana,NO PASSWORDS.
65$ anayehitaji aje PM.
Zinapatikana kwa imei number,na ile email inayodisplay with hidden characters pia ni muhimu.UDID pia.
nice move, nishawai fanya hii kitambo, nikafanikiwa kupata full email ya owner, haha nikamwomba anipatie credentials za simu dah, akataka aniitie polisi, japo alikua UK uko!
 
Back
Top Bottom