Ibada ya Kitaifa Kuwaaga watoto waliofariki.

Ibada ya Kitaifa Kuwaaga watoto waliofariki.

Niwe na madhara kwani umeambiwa mi Simba au kifutu?
as a great thinker, sihitajiki kuwa na madhara, natakiwa kuwa na nguvu ya ushawishi (influence)
[emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] jamii forums bana
 
Hizi siasa za kwenye misiba ni za yule fisadi
 
Hii ni kazi ya wazee wa kiki. Kutumia misiba ya watu kama njia ya kupanda umaarufu kisiasa sio vizuri. Msipangie viongozi maisha.
Ni vyema Viongozi wote wa Kitaifa tukianzia na Mhe Rais, Makamu wa Rais, Waziri Mkuu, Waziri wa Elimu na Uongozi wote wa Mkoa wa Arusha na Mikoa Jirani wakashiriki Misa/Ibada ya kuwaaga wapendwa wetu wanafunzi walifariki katika ajali huko Karatu.
 
Nendeni jamani mkatuwakilishe.maana huu msiba ni wa taifa.
 
Itakuw Aibu sana RAIS UHURU KENYATA kutukumbuka ktk maomb afu huy wetu Akapig kimya bila kuzungumza chochote
 
Itakuw Aibu sana RAIS UHURU KENYATA kutukumbuka ktk maomb afu huy wetu Akapig kimya bila kuzungumza chochote
Mbona alituma salaam mapema tu jana baada ya tukio akiwapa pole wafiwa wote na wakazi wa mkoa wa Arusha kupitia kwa Rc.
 
Itakuw Aibu sana RAIS UHURU KENYATA kutukumbuka ktk maomb afu huy wetu Akapig kimya bila kuzungumza chochote
Hivi hali ya Kenyata kwa sasa ni sawa na ya Magufuli? Influence ya Tanzania kisiasa ni sawa na ya Kenya kwetu? Hivi ktk kipindi cha kuelekea uchaguzi mkuu 2015 Wagombea wa uraisi Tz walihtajika kufungwa japo vidole na wakenya?

Zinasema raisi asiende, ila si wa kufananisha na wa Kenya now, situation ni tofauti.
 
Halafu Kesho usishangae wakati wa ibada ya kuaga kusikia kuwa ajali ni Mapenzi ya Mungu! Kiukweli Kabisa vifo vingi vinavyotokea nchi za Ulimwengu wa Tatu vinaweza kuepukika kabisa! Kwa mfano miundombinu inapokuwa mizuri barabara zinapokuwa za viwango, madereva wakazingatia Sheria za Usalama barabarani, maana hata Kama eneo ni korofi kiasi gani Kwa nini dereva asichukue tahadhari? Ikibidi agairi kuendelea na safari kuliko kuhatarisha maisha ya Watu , hata Kama ungekuwa mtihani wa Taifa bora kutokufanya mtihani Na kubaki hai kuliko kufa! Maisha ni zaidi ya elimu!
 
Ule mpango wa Serikalini kutaka madereva waende Chuo cha usafiridhaji bado unahitajika sana! Sijajua courses contents zao zikoje lakini kuna vitu madereva wanapaswa kujua UHAI wa mwanadam ni nini, Na je unaweza kuuzwa Na kununuliwa Kama bidhaa? Je kidole cha Mtu kinauzwa wapi? Tena Mimi nikiwa Mwalimu wakati nawafundisha madereva nawapa group discussions wajadili vya kutosha halafu wafanye Presentations kila Mtu ili iwaingie akilini! Haiwezikani Mtu Mhuni tu kuharibu maisha ya wenzie na ya wale wanaomtegemea!
 
Back
Top Bottom