I WISH,Je,Nitapata??


Babu wa Loliondo

Babu wa Loliondo

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
301
Points
225
Babu wa Loliondo

Babu wa Loliondo

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
301 225
Habari wanaJF,I wish ningekapa babyMamaz,kwa kweli maana nimechoka na hawa mademu wa kileo,wanasumbua sana!! BabyMamaz mpo jaman??
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,869
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,869 2,000
ndio umeona uje hapa mmu...hapa wasanii mia ishirini kidogo...wee kamatia huko huko mtaani mwana
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,478
Points
1,195
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,478 1,195
Nenda fb coz huku hutunaga mambo hayo.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,688
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,688 2,000
Una maanisha nini? Unataka mtu wa kumchosha? Manake hPa.kujieleza tu umepata sifuri inayoelea majini.
 
Quinty

Quinty

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2010
Messages
463
Points
195
Quinty

Quinty

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2010
463 195
Hahaha post zingine bwana na je ukipata babymamaz wa kileo utawish nini tena babybibi??
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Points
1,225
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 1,225
Sitaki kukubeza Babu wa Loliondo, pole sana mdogo wangu! Inaonekana mpaka umefikia hatua hii, utakuwa umetendwa vya kutosha na hawa mabinti wa siku hizi! Sidhani kama ni busara kukimbilia kwenye babyMamaz bila kujua sababu za nini kilikufanya mabinti wa rika lako wakutende kiasi hiko. Cha msingi, kaa chini zitafakari njia zako, mahusiano yako, namna unavyowasiliana na uwapendao, tabia zako kwao na kutafuta weakness zako. tatizo linaweza kuwa si la hao waliokutenda bali behavior na attitude zako kwao ndizo zinawaboa na wanaamua kukumwaga!
Fikiria na hili pia!
 
Last edited by a moderator:
Tized

Tized

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2012
Messages
4,003
Points
2,000
Tized

Tized

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2012
4,003 2,000
Mkuu HorsePower umesema vyema sana, Babu sina cha kuongeza apa, zaidi zingatia haya, pia ukumbuke unapashwa kuishi na mwanamke kwa akili nyingi kupita maelezo, Biblia inasema kutoka 1 Petro 3 :6 ''Kadhalika ninyi waume, kaeni na wake zenu kwa AKILI; na kumpa mke heshima, kama chombo kisicho na nguvu.........., kusudi kuomba kwenu kusizuiliwe'' kwa hiyo tunapashwa kuwa makini sana na wanawake, si wakuchukulia kirahisi rahisi au kuwadharau dharau, kumbuka pia wao wana ile organ ya 6 ya kuona mbele, ndio maana wadada wengi wako concerned sana na future ya atakaye muoa.

Sitaki kukubeza Babu wa Loliondo, pole sana mdogo wangu! Inaonekana mpaka umefikia hatua hii, utakuwa umetendwa vya kutosha na hawa mabinti wa siku hizi! Sidhani kama ni busara kukimbilia kwenye babyMamaz bila kujua sababu za nini kilikufanya mabinti wa rika lako wakutende kiasi hiko. Cha msingi, kaa chini zitafakari njia zako, mahusiano yako, namna unavyowasiliana na uwapendao, tabia zako kwao na kutafuta weakness zako. tatizo linaweza kuwa si la hao waliokutenda bali behavior na attitude zako kwao ndizo zinawaboa na wanaamua kukumwaga!
Fikiria na hili pia!
 

Forum statistics

Threads 1,283,751
Members 493,810
Posts 30,799,802
Top