I was raped at the age of 9 years old

I was raped at the age of 9 years old

Nipo curious...mimi ni mfuasi wa Falsafa za Kichumi kama ilivyokuwa kwa Mchumi Barack Obama Sr, hivyo ni vyema nikijua ukweli wa hayo uliyoyaandika hapo awali...

wait you will get the right answers Mr Curiosity
 
i thought the senior one was a kenyan by Nationality...born and lived in kenya just went abroad for a spell of time!!

Labda aliyasema hayo akiwa Havard au kule alipokutana na mama wa Obama (University of Hawaii)
 
"Sijasomo elimu ya chuo kikuu ila nashukuru nyumbani kuna degree moja mke wangu ana degree." Eric Shigongo
 
I used to preach i churches before God tell me to heal people by a margic cup- rev Ambilikile Mwaisapile
 
I used to preach in churches before God tell me to heal people by a margic cup- rev Ambilikile Mwaisapile
 
I used to preach in churches before God tell me to heal people by a magic cup- rev Ambilikile Mwaisapile
 
Naomba na mie mnitafsirie hii kwa kizungu..

"Ailikuwa Mganga feki na tapeli wa kuwaagua watu na kuwatishia kuwaloga.. Kuwaibia mali zao kiutapeli na kutembea na wanawake kwa uongo wa kuwatibu.. Ila sasa ni mbunge wa Jamhuri ya Muungano ya Tanzania na makamu wa mwenyekiti wa moja kati tume za bunge"..

Mh 'Dr' Steven Ngonyani a.k.a Maji marefu..
 
Back
Top Bottom