I need a girl to love

I need a girl to love

yap am serious,,its fine, how can i contact you in private?

Mtoto keshajitokeza alafu we unaanza tena makeke??

Shauri yako we zubaa tu, wenzako walishatafuta humu na bado hawajapata.........endelea kubonga kidhungu sasa uone kama hawajakupiku wajanja!!! lol
 
Khaa!
Kimodo! Umekuaje leo?
Mtu anajitafutia kitasa, mara wamfungia Uzi ! Kulikoni ?
Afu huo m'funguo wake aufenyeje?
Kipipi naona kama vl leo umeamka na maga'zabu au?

Sasa mrembo si ndo huyo amepatikana jamani??
Mjadala wa nini tena wakati felinda keshajitokeza??
 
Yawezekana ni kweli Nambe, ila baada ya kusoma comment yako mie nilijikita zaidi kwenye avatar na signature yako! Jamani Nambe....why ka avatar ka kulia machozi mpenzi? Nahisi kama kananichoma vile...
 
Last edited by a moderator:
My dear Kipipi, at childhood
"We cry loudly to get what we like"
But now
"When we grown up,
We cry silently to forget what we like"..!
Yawezekana ni kweli Nambe, ila baada ya kusoma comment yako mie nilijikita zaidi kwenye avatar na signature yako! Jamani Nambe....why ka avatar ka kulia machozi mpenzi? Nahisi kama kananichoma vile...
 
My dear Kipipi, at childhood
"We cry loudly to get what we like"
But now
"When we grown up,
We cry silently to forget what we like"..!

Anyways......

Beware of such silence.....so that it won't kill your potentials silently too!!
 
Mambo si ndo hayo sasa......
felinda mdogo wangu kajitokeza bila hata hiyana!

We judgement kama kuna mtu unataka kumpigia debe.......mmechelewa!

hapo malike kibao.......na ninamalizia kwa kukuchumu mwaaaaaaaaaa!!!!
 
Pole kaka, kwa bongo hii sijuwi. Hapa bongo kila demu (almost 99%) anavuliwa chupi na mtu/watu wengine behind your back. Ukiona vipi, toka nje ya nchi usi base sana mademu wa kibongo watakudhalilisha. Unaambiwa hapa bongo kila demu ana back plan yake, kama ni nyege tu...we jipigie kisha achana nao, hawafai kabisa.
 
Back
Top Bottom