I made 'Jesus walks' i'm never going to hell

Greater thinker

JF-Expert Member
Sep 12, 2011
286
38
This is my best line from otis (jay-z + kanye west) ni bonge la ngoma kat ya ngoma kal zlzotoka mwaka huu za hiphop
 

mikatabafeki

JF-Expert Member
Dec 29, 2010
12,790
4,621
naipenda sna hii nyimbo tho hyo ni mistari tu......................hawana lolote devil worshpers hawa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Top Bottom