i like this picture

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
54,370
58,113
02+Tembea+Tanzania.jpg
 

Preta

JF-Expert Member
Nov 28, 2009
24,316
18,687
Ivuga huku ni wapi.....naona kama patanifaa kwa hanemuni
 

Kituko

JF-Expert Member
Jan 12, 2009
9,559
9,272
Huyu Shyrose alikuwa anamchanganya mzee wa watu akili, badala ya kumsaidia kuziba pacha ya baiskeli yake yeye anakaa kihasara hasara mbele yake!

sijuhi alipokuwa anakaa alimwomba mzee hasiangalie ama alikaa tu? kuomba kura ni kaaazi kwelikweli

Hii picha inaonyesha kabisa hali halisi ya Tanzania, Huyo mzee ilikuwa ni muda wake wa kupumzika na kula pension, lakini ana bonge la zigo kwenye biskeli na keshapata pancha, labda wakina Shyrose walikutana nae njiani tu, duu haya maisha! inauma sana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Top Bottom