I have only one dear wife - Kibaki | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I have only one dear wife - Kibaki

Discussion in 'Kenyan News and Politics' started by KIM KARDASH, Aug 7, 2012.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,078
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    CHEZEA MAMA KIBAKI UONE PICHA MBELE...!

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Mama hana muamana huyu...anaweza fanya kituko chochote hapo!
     
  3. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,078
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Aaah acha tu ndugu yangu,huyu mzee kazi anayo maana ameburutwa mpaka infront of the camera to speak "the truth" kwamba hana "nje cup"
     
  4. m

    malaka JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,323
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Inaonyesha walikuwa wanapigana mama akitaka kutambulishwa kuwa ndie mkewe ili vinyamkera vitulie. Haya KAKA Mkubwa na wewe copy and paste kama utaweza.
     
  5. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,884
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Nimecheka sana, kwanza huo mkanda wa mama,halafu mama alivyokuwa anapumua wakati Mr wake anatoa speech.Huyu mama inaonekana ndiye anaongoza kenya
     
  6. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,903
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Mama hatabiriki kama hali ya hewa ya Dar es Salaam!!! Aliwahi kuchapa makofi mwandishi wa habari kama mwanasesere:)
     
  7. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,903
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Halafu anaongea baada ya RAIS kuwa kaisha aga kumaliza mazungumzo na waandishi!! Mama bado anachonga na KUTISHIA KABISA!!!!

    Mama MTAMBO HUYU KWAKWELI......LUCY KIBAKI:)
     
  8. b

    bdo JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,509
    Likes Received: 1,425
    Trophy Points: 280
    Mimi bado najiuliza hivi kabla hawajaja kwenye media mjadala ulikuwaje?

    "utaenda kusema au hapana, usipoenda kusema utaona nitakachokufanya, naona umenisahau, subiri, wewe baba nanihii unanisikia lakini? Urais ni wako na hao wengine, ila mie najua mimi ni mkeo basi, sasa tunaenda au hatuendi? dereva, derevaaaaa, uko wapi?"


    Kaazi kweli kweli, chezea mke wa Kikeii
     
  9. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,502
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    UUUUUUUUUUUUUUUWI,HANDSOME BOY WETU NAE afte nyayo kama hawakuibuka mpaka wa makaburini!RIP mama rahmantoto
     
  10. aminiusiamini

    aminiusiamini JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 877
    Trophy Points: 280
    Hilarious. Tunasubiri bi mkubwa salmon ops sorry, excuz me salma kikwete to un raffle.
     
Loading...