I have never been the likeliest person in this thing colled 'LOVE' | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I have never been the likeliest person in this thing colled 'LOVE'

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Nov 5, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    Nimeamua kujikalia zangu pembeni tu na kujipenda mwenyewe.
     
  2. S

    Stany JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mhh cjaelewa mkuu fafanua.
     
  3. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,719
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    I wanted to help but i found your post so generic....unaweza ukajaribu kuelezea angalau kwa undani kidogo some circumstances ambazo zimekufanya uka-draw conclusion ya namna hii? Kwa mfano inaweza kuwa u hate women so much, you do not treat them well, you have never been able to forgive them, you just like to be alone and when anybody comes close to you unaona kama anakuharibia utulivu wako, inawezekana kuna influence ya age kwa wale ambao tayari umeshajaribu "wakupende"....kwa hiyo ukiexpand post yako itasaidia ku-pick scenario ambayo itasaidia mtu kukusaidi kwa ushauri sahili

    Unless otherwise iwe ni taarifa tu na sio ombi la msaada wa kimawazo na ushauri
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    wananipa headache,yan kila ninae mpata sidumu nae,wanataka vitu ambavyo mim siwezi kuwatimizia,so bora nijitoe tu kwenye hyo ligi ya mapenzi mkuu.
     
  5. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,719
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Unadhani tatizo ni nini?

    Does it has to do na makosa ya kuchagua au? Kuna maelfu ya wanawake out there ambao ni wa type yako ambao hawahitaji hivyo ambavyo huwezi kuwatimizia...isiwe tu huwezi kuwatimizia kwa maana ya kimapenzi na sio other material thing

    Unadhani hao wa type yako hawapo kabisa? Hapana, usi-give up, you can find one cha muhimu ni selection yako

    Ntarudi baada ya muda
     
  6. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 500
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Love doesn't exist!
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    umejaribu kuangalia aina ya wanawake unaowatokea?...au wewe mwenyewe unabehave vipi pale unapowatokea?.....
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,089
    Likes Received: 2,315
    Trophy Points: 280
    na hakuna kitu kizuri kama hicho..
    KUJIPENDA MWENYEWE kwanza...
     
  9. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Utakuwa umefanya la maana sana kukaa kimwenyewe. maana hawa watu wa upande wa pili ni wasanii sana.
     
  10. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,709
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    haaah haaah kweli hili nalo swali! Sio atokee watoto wapenda pesa halafu iwe jamaa yeye uwezo mdogo.
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    njoo ufanyiwe maombi
     
  12. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,927
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    mungu hapendi kwani anasema penda jilani yako kama unavojipenda(sio udini lakini)
     
  13. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,927
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    EFATHA. makao makuu kibaha.hakika utarudi nyumbani na baraka tele.
     
  14. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #14
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,493
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    Hata mimi pia
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,089
    Likes Received: 2,315
    Trophy Points: 280
    Sasa utampenda vipi jirani yako
    Kama we hujipendi?
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,231
    Likes Received: 3,155
    Trophy Points: 280
    U wont be ever
     
  17. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #17
    Nov 5, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,696
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    usanii wao ni nini hasa?
     
Loading...