I have lost six wives to AIDS | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I have lost six wives to AIDS

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Michael Paul, May 19, 2012.

  1. Michael Paul

    Michael Paul Verified User

    #1
    May 19, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 356
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 60
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    duh . . .
     
  3. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,643
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Huyu Kama hana HIV atakuwa ni mmoja Wa wale Wachache ambao hawana CXCR4 na CCR5 ambazo ni chembechembe zinazomwezesha kirusi kujishiliza katika seli za mwili, kama huna hizi vitu hata ufanye mapenzi na watu 100 wenye virusi vya ukimwi huwezi kupata maambukizi
     
  4. miss linga

    miss linga Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anatakiwa amshukuru mungu sana
     
  5. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Duuh ndo hapa nashawishika kuamini mambo mengnd ya kiroho du!sita wengi sana jamani,
     
Loading...