[emoji849][emoji849][emoji851][emoji851] Hongera dadiii [emoji14][emoji14].. makopakopa mChezo!
Sent using Jamii Forums mobile app
End of our story I say goodbye with your monkey husbandIndeed...
We are friends now,because we are both smiling😬😬🤓🤓😁😁😆😆😆😆
Nimejikuta nacheka cheko kubwaaa.....
muweke hadharani basiAbeeeh Jooseee....
Luba ?Who? What the hell dude, are you this backdated ? Girl I have dick for you...Why you keep talking about Luba monkey headLoooh kweli Luba Cronic
Kasie nikutakie kila la kheri katika mahaba yako ila tu ukifika ule waqt wa wewe kuwa mahiri na mbobezi wa break up songs kama he wasn't man enough wa toni au am doin just fine wa boyz two men pia uje utujuze
Kasie nikutakie kila la kheri katika mahaba yako ila tu ukifika ule waqt wa wewe kuwa mahiri na mbobezi wa break up songs kama he wasn't man enough wa toni au am doin just fine wa boyz two men pia uje utujuze
Kasie nikutakie kila la kheri katika mahaba yako ila tu ukifika ule waqt wa wewe kuwa mahiri na mbobezi wa break up songs kama he wasn't man enough wa toni au am doin just fine wa boyz two men pia uje utujuze
Vyema kumbe wazifahamu! nakutakia kila la kheri nilikuwa naweka angalizo tu
Kuhusu angalizoHahahahaha uzuri wake kila kitu naletaga hapa, ngoja nikuletee nyuzi uzisome.......
Angalizo lako limechelewa....