I hate China, I like Capitalism

Barbarosa

JF-Expert Member
Apr 16, 2015
21,556
2,000
Sipendi communism, napenda Capitalism, I don’t like Xi Jinping, I like D.Trump.

Long live Capitalism, sitaki Huawei, piga marufuku Huawei TZ, ...
 

samurai

JF-Expert Member
Oct 16, 2010
7,819
2,000
Kwa hiyo jamaa yangu unapenda mabeberu..hawa wanaotuibia rasirimali zetu?, bora mchina ni ndugu yetu bwana toka enzi na enzi tena marafiki wa chama chetu CCM..
 

Titans

JF-Expert Member
Dec 31, 2010
1,461
2,000
Hahaha huyu jamaa siku hizi amekatwa mkia. Ukada si mchezo aisee.
 

Alexism

JF-Expert Member
Aug 14, 2011
3,430
2,000
Kwa hiyo jamaa yangu unapenda mabeberu..hawa wanaotuibia rasirimali zetu?, bora mchina ni ndugu yetu bwana toka enzi na enzi tena marafiki wa chama chetu CCM..
Marafiki zako kwenye nini...wezi tu
 

Jorojik

JF-Expert Member
Dec 21, 2012
3,026
2,000
Sipendi communism, napenda Capitalism, I don’t like Xi Jinping, I like D.Trump.

Long live Capitalism, sitaki Huawei, piga marufuku Huawei TZ, ...
Lumumba wakishasikiaga Jpm amesafari nje ya nchi huanzia kusifia mabeberu, akirudi tuu wanaanza kumsifu yeye. Watu wa hovyohovyo sana hawa buku 7.
 

Kisanduku

Senior Member
Jul 9, 2009
133
225
Sijawahi kuipenda CHina katika maisha yangu. Ninachoona wengi mnaanz akukubaliana na mawazo yangu ingawa sijawahi kuyatoa hadharani.
 

samurai

JF-Expert Member
Oct 16, 2010
7,819
2,000
Marafiki zako kwenye nini...wezi tu
Mkuu Chama chetu CCM kina urafiki wa karne na karne na ndugu zetu wachina, hata chao kile chama dola cha China ni chanda pete na chama letu CCM, hivyo lazima sisi wanaCCM tuipende China ni ndugu zetu wale sio mabeberu wale kama USA...
 

ELI-91

JF-Expert Member
Aug 24, 2014
3,598
2,000
mifumo ya kikomunisti kiuhalisia haina tofauti na utawala wa kifalme tena ule wa kizamani, hovyo kabisa, Xi ni kama mungu mtu vile.
 

Alexism

JF-Expert Member
Aug 14, 2011
3,430
2,000
Ipo siku wachina watakataa kabisa utawala wa hivyo...History don't lie.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom