I care about Ukara&Ukerewe than ZANZIBAR


M

mazoo

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2013
Messages
215
Likes
2
Points
0
M

mazoo

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2013
215 2 0
Hivi visiwa vya Ukara na Ukerewe vimesahauliwa sana,labda serikali ya Tanganyika itaviweka viwe part ya sehemu ya Tanganyika tena.
Akina Msekwa hawakufanya any good katika maendeleo .I tell it is very beautiful kama tungevitangaza duniani tungekuwa na watalii wengi sana.Ni mara chache kisiwa chenye watu kuwa katika ziwa!!!mara nyingi visiwa vyenye watu viko baharini.

Kodi za Watanganyika zinaendesha Zanzibar,imagine hela hizo zingemwagwa Ukara au Ukerewe?
 
Nyanidume

Nyanidume

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
2,337
Likes
552
Points
280
Nyanidume

Nyanidume

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
2,337 552 280
Inakera sana mkuu!
 
B

BUNUNGULI

Senior Member
Joined
Apr 4, 2013
Messages
193
Likes
5
Points
0
B

BUNUNGULI

Senior Member
Joined Apr 4, 2013
193 5 0
Wachawi mno huko! Uchawi wa mamba msituletee.tena serikali izibe masikio kabisa kwa hawa jamaa,wakerewe wabinafsi,wanajijali wenyewe na kali kuliko yote ni wachawi balaaaaa....usiombe kwenda huko
 
M

mazoo

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2013
Messages
215
Likes
2
Points
0
M

mazoo

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2013
215 2 0
Wachawi mno huko! Uchawi wa mamba msituletee.tena serikali izibe masikio kabisa kwa hawa jamaa,wakerewe wabinafsi,wanajijali wenyewe na kali kuliko yote ni wachawi balaaaaa....usiombe kwenda huko
Kila kabila kuna uchawi wa aina!Kwa nini watu wanakwenda B'gamoyo?Wachawi wengi wanaambatana na umasikini.

Ni Watanganyika wenzetu (Ukara & Ukerewe).
 
Highlander

Highlander

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
3,097
Likes
10
Points
135
Highlander

Highlander

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
3,097 10 135
Hivi visiwa vya Ukara na Ukerewe vimesahauliwa sana,labda serikali ya Tanganyika itaviweka viwe part ya sehemu ya Tanganyika tena.
Akina Msekwa hawakufanya any good katika maendeleo .I tell it is very beautiful kama tungevitangaza duniani tungekuwa na watalii wengi sana.Ni mara chache kisiwa chenye watu kuwa katika ziwa!!!mara nyingi visiwa vyenye watu viko baharini.

Kodi za Watanganyika zinaendesha Zanzibar,imagine hela hizo zingemwagwa Ukara au Ukerewe?


Tafadhali niwekee picha mbili tatu za Ukara ndugu yangu. Umenifanya nataka kuona Ukara sana. Ziwe Scenary (mandhari yake), watu wake. kuna miti? Kuna misitu? inafananaje. Watu wapoje kule... Ukerewe nakujua kwa picha. Najua kuna mboga nyingi kule na samaki. Picha za Ukerewe nazikumbuka tuliwekewa kwenye vitabu vya jografia shule za msingi zamani na zile picha hazijatoka kichwani. Ukara? No sijapata kuona picha hata siku moja. Hem weka picha mbili tatu hapa tafadhali....scenery, watu, miti, ndege, wadudu, anything.... please?
 
B

BUNUNGULI

Senior Member
Joined
Apr 4, 2013
Messages
193
Likes
5
Points
0
B

BUNUNGULI

Senior Member
Joined Apr 4, 2013
193 5 0
Leta hoja nzuri hii haina mashiko
 

Forum statistics

Threads 1,275,100
Members 490,908
Posts 30,532,670