I can`t belive this .

I can`t belive this .

Sonara

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2008
Posts
726
Reaction score
71
:angry: Tunaishi katika 21 century tukiwa bado katika mentaliti hizi na wenye kufanya hivyo ni viongozi wa nchi ?

8E9U4907.JPG
 
Ubwanyenye na kujizalilisha wanawake, yawezekana anatafuta future yake, ebo.
 
:angry: Tunaishi katika 21 century tukiwa bado katika mentaliti hizi na wenye kufanya hivyo ni viongozi wa nchi ?

8E9U4907.JPG

Huyu mama ni kilema anayeomba kuwezeshwa ili aweze au sioni vizuri?
 
Mabinti wa Kinyasa ndo walivyolelewa wakiwa wanaongea na mkubwa yeyote wa kiume ni lazima kupiga magoti.na sio vingine
 
kwa hali hii jk ataja achia nchi kweli huyu?
na sidhani kama huyu maza alipona!
 
Huo nadhani ulikuwa wakati wa kura za maoni ccm. Mama alikuwa kwenye haraka za kutafuta ubunge viti maalum
 
hata mimi naona hakijaaribika kitu, kuna wenzetu hiyo ndio destuli yao, basi akikutana na baba mkwe hata kama alikuwa kwenye shamba la mbigili atapiga magoti wasalimiane na waongee hata kama maongezi yatachukua sasa nzima atabaki hivyo hivyo.
 
Huyu mama yuko katika ibada hapo au???? Je, na kwa mumewe nyumbani nako ni hivi hivi????????????????
 
:angry: Tunaishi katika 21 century tukiwa bado katika mentaliti hizi na wenye kufanya hivyo ni viongozi wa nchi ?

8E9U4907.JPG
Acheni kukurupuka huyo ni mama wa Liafrika (mmalawi) na yuko na viongozi wa kiafrika wanaume. Watu wa Mbeya na Malawi hiyo ni kawaida. Mzee wengine tumeoa huko, mama Mkwe huwa anafanya hivyo na mke wangu huwa anafanya hivyo kwa Jamaa zangu wa kiume walionizidi mimi!
 
Ndio maana viongozi wa ccm wanajiona kama 'aristocracy' ya Tanzania. Sijui huyu mama hii style yake kaitoa wapi.
 
Huyu mama ni kilema anayeomba kuwezeshwa ili aweze au sioni vizuri?

hata huyo mzungu anashangaa sana...just by looking his face. kwa mawazo yangu anaonekana akisema..shiiiiittttttt, what the hell is this?
 
hata huyo mzungu anashangaa sana...just by looking his face. kwa mawazo yangu anaonekana akisema..shiiiiittttttt, what the hell is this?

Mzungu yupo wapi hapo? Hata mhindi au mtu wa madagascar utaia mzungu
 
sipendi upumbavu huu..anyway

Angemwambia aache utoto wake waziri mzima unapiga magoti.
 
Kuna anayemjua huyu Mama? kweli usawa lazima uendelee nafasi za wanawake ndio wakati wake huu
 
hata huyo mzungu anashangaa sana...just by looking his face. kwa mawazo yangu anaonekana akisema..shiiiiittttttt, what the hell is this?

huyu mama yawezekana ni muhaya au msukuma...acheni kumsakama, ni mila ya kiafrika hiyo hakuna ubaya. Na uangalie bendera kwanza...ujue huyu ni mzungu au?
 
hayo anamfanyia hivyo mumwe wake nyumbani ? au unafiki tu
huyu mama yawezekana ni muhaya au msukuma...acheni kumsakama, ni mila ya kiafrika hiyo hakuna ubaya. Na uangalie bendera kwanza...ujue huyu ni mzungu au?
 
Back
Top Bottom