JOH CARLOS
JF-Expert Member
- May 13, 2016
- 583
- 272
Hapa hapa kwenye hii apps mpya ya jamii forum...namna ya kuanzsha thraed sielewiiii wajamen
ume login
Hapa hapa kwenye hii apps mpya ya jamii forum...namna ya kuanzsha thraed sielewiiii wajamen
NIMEKUPENDA BURE BURE [EMOJI8]Karibu sana
Nipo na fraa kuwepo jf I hope you will enjoy [emoji85] [emoji8] thanks
[emoji85] [emoji85] [emoji85]Wakware weshaanza!!
Kweli nyie nishidaLil usiogope...
Akiba huhifadhiwa benki...!!
HaaHapa hapa kwenye hii apps mpya ya jamii forum...namna ya kuanzsha thraed sielewiiii wajamen
[emoji85] [emoji85]Huyo ni dume na hiyo ni avatar tu. Ukienda PM jipange kuondokewa na marinda
Kwan mbayana ww yako io ndo umeipenda,uliotoka vzur