I am new here guys jf members

Nas Mapesa

JF-Expert Member
Jul 31, 2014
4,382
2,000
Karibu sana,jiandae kwa vurugu za watu wa humu,hujatuambia umetokea wap?umri wako?kama umeolewa au lah(jokes)
 

The Wolf

JF-Expert Member
Sep 10, 2013
8,564
2,000
Karibu, mods wameniambia mm ndio nitakuwa Guide wako hivyo usisite kunicheki PM kwa lolote lile, karibu sana
 

MO11

JF-Expert Member
Mar 23, 2014
18,053
2,000
kwa hyo umechagua picha zako zote umeiona hiyo ndio best hapo 360 juu
 

kotelyimola

JF-Expert Member
Oct 9, 2015
1,072
2,000
Karibu sana mtoto mzuri.

JF huwa inaandaa party maalumu ya kuwakaribisha watoto wazuri kama wewe kila mwisho wa mwezi.

Mwezi huu utakuwa miongoni mwao, nitaku PM kwa maelekezo zaidi.
Huyo ni dume na hiyo ni avatar tu. Ukienda PM jipange kuondokewa na marinda
 

PRINCEd

JF-Expert Member
Dec 14, 2015
847
1,000
Hapa hapa kwenye hii apps mpya ya jamii forum...namna ya kuanzsha thraed sielewiiii wajamen
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom