Hyena Square - Tanzania | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hyena Square - Tanzania

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Sep 27, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,222
    Likes Received: 4,018
    Trophy Points: 280
    Jamani hili eneo la uwanja wa fisi mpaka hii leo mambo haya ya Uzinzi yanaendelea?



     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,430
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mzizi mkavu.
    Picha zako ubazorusha za video hazifunguki kwenye hii Galax s II.
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,222
    Likes Received: 4,018
    Trophy Points: 280
    inaonyesha hiyo Galax ya mchina nini mkuu Royals haya bonyeza hapa uione hiyo video Hyena Square - Tanzania - YouTube
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,259
    Likes Received: 7,080
    Trophy Points: 280
    Documentary kali kinyama only that kwenye kupeana majina ndio sijaelewa kwa mfano kama mtu anaitwa MziziMkavu hivi jina lake itabidi tukiongea kwa kiingereza tulibadilishe au libaki vile vile? Yaani Dried Root mmmhhh au zumbemkuu tumuite The BigLord? Au Tanganyika tuite Inlnad wailer?? Nadhani Filamu ibaki kuwa Uwanja wa Fisi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,923
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Mkuu MziziMkavu .. hili tatizo sio Uwanja wa Fisi tu! ...

    Sehemu nyingi sana za uswahili mambo ya Uwanja wa Fisi ni kawaida tu!

    Na tatizo linazidi kukua sana katika jamii ya Kitanzania kutokana na ugumu wa maisha unavyozidi kuendelea.
     
  6. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,923
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Mkuu Elli unajua hili tatizo la watoto wanaoishi kwenye mazingira magumu linazidi kukua siku hadi siku kwenye jamii yetu..

    Huyu Mkuu MziziMkavu kaongelea uwanja wa Fisi pekee ... lakini kwa ukweli tatizo hili lipo sehemu mbalimbali hapa Tanzania ... na linazidi kukua!

    Kwa kweli hii Documentary ni nzuri sana! ... wakati naanza kuiangalia sikutegemea kama ningeimaliza yote

    Maisha magumu yanazidisha tatizo katika jamii yetu ...
     
  7. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,923
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Mkuu MziziMkavu Je umeiona na hii ya South Africa?! ... haya mambo yapo na yataendelea kuwepo dunia nzima.

    So sad!

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...