Hyena Square - Tanzania

Hyena Square - Tanzania

Mzizi mkavu.
Picha zako ubazorusha za video hazifunguki kwenye hii Galax s II.
 
Documentary kali kinyama only that kwenye kupeana majina ndio sijaelewa kwa mfano kama mtu anaitwa MziziMkavu hivi jina lake itabidi tukiongea kwa kiingereza tulibadilishe au libaki vile vile? Yaani Dried Root mmmhhh au zumbemkuu tumuite The BigLord? Au Tanganyika tuite Inlnad wailer?? Nadhani Filamu ibaki kuwa Uwanja wa Fisi
 
Last edited by a moderator:
Mkuu MziziMkavu .. hili tatizo sio Uwanja wa Fisi tu! ...

Sehemu nyingi sana za uswahili mambo ya Uwanja wa Fisi ni kawaida tu!

Na tatizo linazidi kukua sana katika jamii ya Kitanzania kutokana na ugumu wa maisha unavyozidi kuendelea.
 
Documentary kali kinyama only that kwenye kupeana majina ndio sijaelewa kwa mfano kama mtu anaitwa MziziMkavu hivi jina lake itabidi tukiongea kwa kiingereza tulibadilishe au libaki vile vile? Yaani Dried Root mmmhhh au zumbemkuu tumuite The BigLord? Au Tanganyika tuite Inlnad wailer?? Nadhani Filamu ibaki kuwa Uwanja wa Fisi
Mkuu Elli unajua hili tatizo la watoto wanaoishi kwenye mazingira magumu linazidi kukua siku hadi siku kwenye jamii yetu..

Huyu Mkuu MziziMkavu kaongelea uwanja wa Fisi pekee ... lakini kwa ukweli tatizo hili lipo sehemu mbalimbali hapa Tanzania ... na linazidi kukua!

Kwa kweli hii Documentary ni nzuri sana! ... wakati naanza kuiangalia sikutegemea kama ningeimaliza yote

Maisha magumu yanazidisha tatizo katika jamii yetu ...
 
Back
Top Bottom