Hv sasa tuna apply mkopo au vyuo?

123cholo

Member
May 20, 2014
14
0
Jamani naomba mnijuze hv ss watu wana apply mkopo au vyuo
Maana watu wanazungumzia kuapply vyuo wakati matokeo yenyewe bado
Jamani mm najua watu wanaomba mkopo na sio vyuo naomba nieleweshwe zaidi
 

Mwanyonga

Senior Member
Jun 11, 2012
137
195
Naombeni msaada wa sanduku la barua nataka kuituma form ya bodi ya mkopo ya elimu ya juu
 
Dec 19, 2013
76
95
Naombeni msaada wa sanduku la barua nataka kuituma form ya bodi ya mkopo ya elimu ya juu

The excutive director,
higher eductxn student loan board,
p.o box ...
mikochen..
plot no...
dar es salaam

kwa mfumo kama huo ila angalia kwenye 4m yako juu kabixa page ya kwanza usisahau ku2ma kwa EMS na kuandka no. yako ya simu.
 

saidry

Member
Aug 29, 2013
86
70
wanafunguaga mapema system coz kuapply sio nyie tu..kuna waliomalza miaka ya nyuma lkn hawakuapply vyuo so wanaanza mapema ili kusiwe na jam...application inaendelea km kawa...na kwny mkopo sahv hawahitaj result slip ya form 6..inatakia chet cha form four(copy)
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom