Huyu Riziwani mbona haeleweki?

The Phylosopher

JF-Expert Member
Mar 11, 2015
714
1,000
Mtoto wa Rais wa awamu ya nne na mbunge wa Chalinze, mheshimiwa Ridhiwani Kikwete alijipatia umaarufu mkubwa sana mwishoni mwa utawala wa baba yake lakini inashangaza kuona kwa sasa havumi tena.

Sijui nini kimemsibu huyu mwanasiasa wetu!
 

Jay One

JF-Expert Member
Nov 12, 2010
14,228
2,000
1: Kwani alikuwa anaelewekaga..? tuanzie hapo kwanza..!!
2: Sbb zipi zilimfanya avume..? ebu zitaje sbb zilizomfanya avume.!!

 

kabombe

JF-Expert Member
Feb 11, 2011
25,781
2,000
mtoto wa rais wa awamu ya nne na mbunge wa chalinze mheshmiwa riziwani kikwete alijipatia umaarufu mkubwa sana mwishoni mwa utawala wa baba yake lakini inashangaza kuona kwa sasa havumi tena sijui nini kimemsibu huyu mwanasiasa wetu!
Alijipatia umaarufu katika nini?
 

kabombe

JF-Expert Member
Feb 11, 2011
25,781
2,000
mtoto wa rais wa awamu ya nne na mbunge wa chalinze mheshmiwa riziwani kikwete alijipatia umaarufu mkubwa sana mwishoni mwa utawala wa baba yake lakini inashangaza kuona kwa sasa havumi tena sijui nini kimemsibu huyu mwanasiasa wetu!
Ridhiwani ana mke,na hana mpango wa kuongeza labda umfuatilie JJ bado hajaoa
 

Mr.Junior

JF-Expert Member
Sep 8, 2013
10,385
2,000
Mtoto wa Rais wa awamu ya nne na mbunge wa Chalinze, mheshimiwa Ridhiwani Kikwete alijipatia umaarufu mkubwa sana mwishoni mwa utawala wa baba yake lakini inashangaza kuona kwa sasa havumi tena.

Sijui nini kimemsibu huyu mwanasiasa wetu!
Kuvuma kwake kunatusaidia nini?
 

Leak

JF-Expert Member
Feb 22, 2012
48,183
2,000
Mtoto wa Rais wa awamu ya nne na mbunge wa Chalinze, mheshimiwa Ridhiwani Kikwete alijipatia umaarufu mkubwa sana mwishoni mwa utawala wa baba yake lakini inashangaza kuona kwa sasa havumi tena.

Sijui nini kimemsibu huyu mwanasiasa wetu!
Walikuwa wamezoea kumzushia mambo sasa hivi hawawezi kwa sababu ya sheria ya mitandao..
 

ESCORT 1

JF-Expert Member
Dec 7, 2015
989
1,000
Mtoto wa Rais wa awamu ya nne na mbunge wa Chalinze, mheshimiwa Ridhiwani Kikwete alijipatia umaarufu mkubwa sana mwishoni mwa utawala wa baba yake lakini inashangaza kuona kwa sasa havumi tena.

Sijui nini kimemsibu huyu mwanasiasa wetu!

Haya Zungusha Mikono!!
 

Ukana Shilungo

JF-Expert Member
Apr 17, 2012
2,764
2,000
U
Mtoto wa Rais wa awamu ya nne na mbunge wa Chalinze, mheshimiwa Ridhiwani Kikwete alijipatia umaarufu mkubwa sana mwishoni mwa utawala wa baba yake lakini inashangaza kuona kwa sasa havumi tena.

Sijui nini kimemsibu huyu mwanasiasa wetu!
JANA NILILETA UZI WA KUMHUSU WILLIAM MALECELA LEMUTUZ,KUKOSA AU KUTOSWA TEUZI ZA JPM. NAAM JAMII FORUM MODS UEHARA WAPO PIA!
UZI UTAONDOLEWA SI MDA MREFU JF, NI ZAIDI UJUAVYO MODS WENGINE MAKADA WA NYINYIEMU.
 

mchajikobe

JF-Expert Member
Aug 14, 2009
2,591
2,000
Mtoto wa Rais wa awamu ya nne na mbunge wa Chalinze, mheshimiwa Ridhiwani Kikwete alijipatia umaarufu mkubwa sana mwishoni mwa utawala wa baba yake lakini inashangaza kuona kwa sasa havumi tena.

Sijui nini kimemsibu huyu mwanasiasa wetu!

Vuma wewe kama unaona kuvuma kitu rahisi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom