Huyu ndiye Freeman Mbowe wa CHADEMA


Hivi mtoi umekula maharage ya wapi?

yaani Mbowe anatema madini au anatema vepa?

Yaani mkutano mzima huwa ni kujinadi eti "tumeruka na chopa tuka tua Mbeya,tukapiga,tukaruka tumetua wenyewe mnaona nguvu ya umma,peoplesssssss,ccm wamekisha Chadema tunakwenda ikulu,Makamanda kunja ngumi,kohoa kidogo,peoplesssssss,peeeesplesasss......
asanteni sana"

Sasa hotuba kama hizo ndio unaziita madini,hivi unawalamba Miguu ili wakuhurumue na kukuamini?

Wewe si Mwislaam?.......unadhani waislaam mnaaminika chadema.....wewe unapaswa kutafakari upya kuhusu hilo andiko lako.
 
Last edited by a moderator:
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…