Huyu ndiye Aden Rage

Huyu ndiye Aden Rage

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Posts
123,265
Reaction score
98,318
Wana jamvi huyu mwenyekiti wa klabu ya simba sports mimi nashindwa kumuelewa, juzi amepeleka rufaa Tff kupinga yanga wasimchezeshe Okwi hata kabla ya mechi wakati anaelewa kuwa aliye toa idhini kwa Okwi ni baba wa soka duniani FIFA.Nauliza hivi huu ndio uongozi bora wa soka au ni fitina na majungu? Tuchangie
attachment.php
 

Attachments

  • 1393310208459.jpg
    1393310208459.jpg
    28.8 KB · Views: 530
Huyu jamaa sijui kawaowa wana simba wote!!!...aaaaaaaaaaargh!
 
Wana jamvi huyu mwenyekiti wa klabu ya simba sports mimi nashindwa kumuelewa, juzi amepeleka rufaa Tff kupinga yanga wasimchezeshe Okwi hata kabla ya mechi wakati anaelewa kuwa aliye toa idhini kwa Okwi ni baba wa soka duniani FIFA.Nauliza hivi huu ndio uongozi bora wa soka au ni fitina na majungu? Tuchangie
attachment.php

Acha wafu wazike wafu wao.
 
Mzee wa fitna!!sasa hivi kaanzisha mradi wa kuuza jezi za Al Ahly hapa mjini.
 
Mzee wa fitna!!sasa hivi kaanzisha mradi wa kuuza jezi za Al Ahly hapa mjini.

Ni urofa tu anahangaikia kuifitini Yanga wakati timu yake inagongwa vibaya vibaya, poleni watani zetu kwa kuwa na kiongozi mbulula.
 
Back
Top Bottom