Sigara Kali JF-Expert Member Joined May 28, 2017 Posts 3,729 Reaction score 8,803 Jan 27, 2019 #1 Jamaa alipata matatizo makubwa kazini, akampigia simu mama yake na kuanza kumuelekezea, Mama yake alisikitika sana hadi akakosa amani, Baada ya muda baba yake akampigia simu, akamuuliza "umemuambia mkeo haya matatizo?" akajibu sijamwambia si unajua wanawake mioyo yao Baba yake akamwambia "sasa kama umeshindwa kuwambia mkeo, kwa nini unamwambia mke wangu... Acha ujinga dogo, tusiharibiane Siku." Sent using Jamii Forums mobile app Attachments IMG-20190123-WA0005.jpeg 14.8 KB · Views: 40
Jamaa alipata matatizo makubwa kazini, akampigia simu mama yake na kuanza kumuelekezea, Mama yake alisikitika sana hadi akakosa amani, Baada ya muda baba yake akampigia simu, akamuuliza "umemuambia mkeo haya matatizo?" akajibu sijamwambia si unajua wanawake mioyo yao Baba yake akamwambia "sasa kama umeshindwa kuwambia mkeo, kwa nini unamwambia mke wangu... Acha ujinga dogo, tusiharibiane Siku." Sent using Jamii Forums mobile app
Chaliifrancisco JF-Expert Member Joined Jan 17, 2015 Posts 26,845 Reaction score 82,384 Jan 27, 2019 #2 Dingi nae mbinafsi huyo. Kwani mama ni sawa na mke?
Analyse JF-Expert Member Joined Jan 19, 2014 Posts 17,639 Reaction score 47,716 Jan 27, 2019 #3 Hahaha dingi safi sana huyo. Sent using Jamii Forums mobile app
Domhome JF-Expert Member Joined Jun 28, 2010 Posts 3,198 Reaction score 3,975 Jan 27, 2019 #4 Analyse said: Hahaha dingi safi sana huyo. Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... Kila MTU asolve matatizo yake na mkewe.....safi sana Mzeebaba Sent using Jamii Forums mobile app
Analyse said: Hahaha dingi safi sana huyo. Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... Kila MTU asolve matatizo yake na mkewe.....safi sana Mzeebaba Sent using Jamii Forums mobile app
dripu JF-Expert Member Joined Jan 30, 2017 Posts 1,310 Reaction score 1,143 Jan 27, 2019 #5 [emoji38][emoji38][emoji38] Sent using Jamii Forums mobile app
N ndayilagije JF-Expert Member Joined Nov 7, 2016 Posts 7,490 Reaction score 8,305 Jan 27, 2019 #6 Baba ni mwanaume!hataki ujingaujinga kabisa ebo! Sent using Jamii Forums mobile app
Castr JF-Expert Member Joined Apr 5, 2014 Posts 39,280 Reaction score 79,635 Jan 27, 2019 #7 Dogo hana adabu. Hamwambii mkewe kisa mioyo ya wanawake. Kwahiyo baba yake anaishi na kidume?